...::: 4RUM INUYASHA FC :::...

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
...::: 4RUM INUYASHA FC :::...

ilovesess4rever
kikyou23
sango2899
Iloveyou
fuyu_no_yuki
Sesshoumaru-sama
Narita Sato
Kazuha Hatsumono
Moonlight shadow
kinneko
14 posters

Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!)

kinneko
    kinneko
    Moderator
    Moderator

Nữ
    Công việc : hoc sinh
    Sở thích : reading manga
    Trạng Thái : Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!) Thoughtful

Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!) Empty Re: Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!)

Bài gửi by kinneko 27/08/08, 07:59 pm

- Mình rất thích coffee và có một trắc nghiện nho nhỏ. Hãy thử và xem mình là gì nhé. Ấn vào đây
    - Mình thử rồi nhưng kết quả là:Cappuccino là loại thức uống thể hiện rõ nhất tính cách của bạn. Lịch lãm và đầy tính trí tuệ, loại thức uống này chỉ dành cho những người rất nghiêm túc và trưởng thành. Chỉ có những nhà lãnh đạo và những cá nhân thực sự thành đạt mới thể hiện rõ ý nghĩa quan trọng của "cappuccino".

Mặc dù loại đồ uống này thường được xem là sang trọng, nhưng nó có thể phù hợp với khá nhiều hoàn cảnh. Được pha chế với rất nhiều cà phê hơi, một chút sữa loãng và chút bọt phủ bên trên, loại cà phê này có thể được thưởng thức ở gần như bất cứ đâu. Mặc dù chỉ dành riêng cho những dịp quan trọng, nghiêm túc, người uống vẫn cảm nhận được sự thú vị khi lớp bọt phủ trên bông xốp lên trong một thời gian ngắn. Bạn không sinh ra dành cho những điều tầm phào hay những việc làm vô nghĩa. Bạn thích sự thành đạt và luôn hướng tới các mục tiêu. Bạn có tham vọng nhưng cũng khá thoải mái. Bạn rất tự tin và táo bạo. Không ai có thể chơi xấu với một "Cappuccino".

Bất cứ sự thêm thắt hay thay đổi nào cũng chỉ phá vỡ vị trầm, đậm của một ly "Cappuccino". Có trách nhiệm, hơi kín đáo, luôn bình thản và trầm tĩnh là những nét tính cách đặc trưng của nhóm "Cappuccino". Đầy sáng tạo và luôn tích cực, mọi người yêu quí những người thuộc nhóm "Cappuccino" bởi sự tự tin luôn toát ra từ họ.
    - Thực ra thì sau khi có kết quả thì khá là bất ngờ tại vì hiện tại chả giống mình chút nào :32: nhưng không biết sau này có giống thế không ? Phải chờ xem thế nào kekeke Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!) 257676 (sau khi làm xing cái này thì em fởn)
    Moonlight shadow
    Moonlight shadow
    Con Người
    Con Người

Nam
    Công việc : lang thang
    Sở thích : ăn hiếp con nít
    Trạng Thái : Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!) Exhausted

Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!) Empty Re: Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!)

Bài gửi by Moonlight shadow 28/08/08, 09:34 pm

Kết quả trắc nghiệmKhông có loại thức uống nào phù hợp với bạn hơn là Café Caramel Macchiato. Loại cà phê này có thành phần chủ yếu là bọt sữa và cà phê hơi. Nhưng sự sáng tạo và nét ấn tượng của loại cà phê này nằm ở thành phần caramel và vani. Nhẹ nhàng và thoải mái, loại đồ uống này là sự kết hợp của rất nhiều hương vị - giống như sở thích của bạn. Sự cân bằng giữa sự sáng tạo và vị đậm đà tạo nên một loại đồ uống hoàn hảo. Tương tự như vậy, bạn cũng cần sự cân bằng để trở nên hoàn thiện, thời gian để bộc lộ bản thân và thời gian để giao tiếp với những người khác.

Có thể nói không có gì có thể làm bạn quá bối rối. Nếu mất bình tĩnh, bạn thường hay buồn rầu và cần thời gian để tự suy ngẫm. Cũng giống như loại cà phê tượng trưng cho bạn, sự pha trộn, kết hợp rất thú vị cho những điều đơn giản. Bạn không thích những gì quá mạnh mẽ hay quyết liệt. Mặc dù dịu dàng nhưng bạn không quá ngọt ngào.

Bạn khá bí hiểm vì khó ai có thể đoán trước được những điều bạn sẽ làm. Giống như hương vị của Caramel Macchiato thay đổi với mỗi lần nhấp môi, chính bạn cũng không thể hiểu tại sao mình có thể lúc thì dịu dàng, lúc lại nhẹ nhàng hoặc sâu sắc hay nghiêm túc. Những người thuộc nhóm này thường rất phức tạp, nhưng tự tin và rất sâu sắc.
    Kazuha Hatsumono
    Kazuha Hatsumono
    Administrator
    Administrator

Nữ
    Công việc : Thế thiên hành đạo ^^
    Sở thích : Ngắm all Sama
    Trạng Thái : Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!) Thoughtful
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!) 13_35070

Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!) Empty Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!)

Bài gửi by Kazuha Hatsumono 29/08/08, 04:48 pm

I/Trắc nghiệm mặt cười

Bài trắc nghiệm này sẽ tìm ra smiley (biểu tượng cảm xúc) đại diện cho cảm xúc và tính cách của bạn.

1 . Để diễn tả về bạn, từ nào sau đây là thích hợp nhất:

a- Ngọt ngào

b- Hài hước

c- Tinh nghịch

d- Thích tán tỉnh

e- Gàn dở

2. Khi online, bạn thường:

a- Chat với đám bạn thân

b- Tán phét loạn xà ngầu

c- Tranh luận các sự kiện hot

d- Săn “tin hành lang” mới nhất

e- Tán tỉnh khắp nơi

3. Bạn bè nhắn tin cho bạn vì bạn:

a- Sẽ phát cáu nếu không gửi tin nhắn cho bạn

b- Luôn biết khuấy động mọi việc

c- Có thể cập nhật các tin “nóng hổi” nhất

d- Là “quân sư” đáng tin cậy

e- Đơn giản vì “tám” với bạn rất vui

4. Bạn thể hiện mình “hay ho” nhất với:

a- Những câu “mào chuyện” dí dỏm

b- Những câu chuyện đùa

c- Trò chuyện thông thường

d- Những lời càu nhàu

e- Những tin nhắn nặc danh

5. Nếu diễn tả cuộc sống của bạn bằng quang cảnh thời tiết, thì đó là:

a- Gió hiu hiu, ấm áp

b- Mây đen báo hiệu mưa

c- Bão táp

d- Nắng ấm chan hòa

e- Trời trong xanh

6. Bình thường bạn cười nghe thế nào?

a- Hí hí

b- Ha ha, hô hô

c- Nghe như tiếng chuông leng keng

d- Cười thầm ranh mãnh

e- Nghe như ... còi tàu

7. Khi online, bạn sẽ cười:

a- Bò lăn bò càng

b- Câm miệng nào!

c- Cười ê cả mông

d- Tình thân mến thân

e- Ha ha, đùa thôi bạn à!

8. Kết thúc cuộc chat, bạn thường chào:

a- Bye thôi

b- Bye/Tạm biệt

c- Xin chào tạm biệt

d- Vui lên nhé!

e- Hẹn gặp lại

9. Trong một buổi tiệc, bạn thế nào?

a- Tớ suốt buổi chơi đùa nhảy nhót

b- Tớ khá im lặng và chỉ quanh quẩn với tụi bạn thân

c- Cứu tớ với, tớ không thể nhập cuộc được

d- Tớ á, mẫu hình mà các bậc phu huynh dùng để khuyến cáo bọn trẻ

e- Tớ lần vào một góc và nhìn ngắm mọi người

10. Đến lúc chụp hình nè! Khi cười, bạn sẽ:

a- Cắn chặt 2 hàm răng

b- Cười tươi

c- Cười điệu

d- “Khoe răng”

e- Nháy mắt tinh nghịch

11. Một boy/girl rất dễ thương trong quán nước va phải và làm đổ thức uống của bạn. Phản ứng của bạn sẽ là:

a- “Mua cho tôi cái khác đi rồi tôi sẽ mời cậu món bánh quy”

b- “Hey, không sao đâu bạn”

c- “Này bạn, đi phải nhìn đường chứ!”

d- “Tớ còn phiếu tính tiền đằng kia, bạn phải trả thôi”

e- “Ồ, không sao, lỗi của tớ!”

12. Một người bị trượt ngã và mọi người cười ầm lên. Bạn sẽ:

a- La ó vì họ suýt ngã lên bạn còn gì!

b- Cũng cười ầm theo

c- Giúp họ đứng dậy

d- Có cử chỉ dễ thương để mọi người chú ý đến bạn

e- Giả vờ giúp họ đứng dậy nhưng làm họ ngã thêm lần nữa

1. a-1; b-2; c-4; d-3; e-5

2. a-1; b-2; c-5; d-4; e-3

3. a-5; b-4; c-3; d-1; e-2

4. a-3; b-2; c-1; d-5; e-4

5. a-3; b-4; c-5; d-2; e-1

6. a-3; b-2; c-1; d-4; e-5

7. a-2; b-5; c-4; d-1; e-3

8. a-3; b-1; c-2; d-4; e-5

9. a-2; b-1; c-3; d-4; e-5

10. a-5; b-1; c-4; d-2; e-3

11. a-3; b-2; c-5; d-4; e-1

12. a-5; b-2; c-1; d-3; e-4

0-16 điểm:

Bạn mang biều tượng Thiên Thần!

Wow, bạn thật dễ thương, một thiên thần hoàn hảo! Có thể không tuyệt đối... nhưng nói chung, bạn là người cực kì tốt bụng, luôn luôn theo đúng các qui tắc vàng. Cứ thế nhé, Thiên Thần nhỏ!

17-28 điểm:

Biểu tượng của bạn là Mặt Cười!

Vui vẻ mang đến may mắn, châm ngôn của bạn đó! Bạn là một người bạn ấm áp, luôn luôn cười tươi và có sẵn một câu đùa dí dỏm. Ở đâu có bạn, tụi bạn không lo không có trò vui cho dù đó có là một sự kiện tẻ nhạt hay khi cần vực tinh thần mọi người dậy! Ai cũng thích ở gần bạn và bạn có rất nhiều bạn. Nào, Mặt Cười, cùng vui nhé!

29-41 điểm:

Biểu tượng của bạn là Đá Lông Nheo!

Bạn là một cô nàng/anh chàng tinh nghịch, và bạn yêu thích điều đó! Tính cách của bạn rất đáng yêu và có chút lười nhé! Bạn không muốn xem mọi việc cuộc sống một cách nghiêm trọng chút nào và bằng cách làm cho mọi việc nhẹ nhàng hơn, bạn dễ dàng “được lòng” nhiều anh chàng/cô nàng đáng yêu khác. Cứ thế nhá, Nháy Mắt tinh nghịch!

42-54 điểm:

Bạn mang biểu tượng... Quỉ Sứ!

Ái chà, bạn quá ranh mãnh nhé! Nơi nào có rắc rối, nơi đó có bạn. Nếu các cô nàng/anh chàng khác là kẹo ngọt và đường thì bạn là tiêu, ớt hay tỏi gì đó, ha ha, luôn làm mọi thứ náo loạn lên cả. Nhưng này, thế giới cần có cả thiên thần và ma quỷ - bạn chỉ đóng đúng vai trò mà thôi. Đúng không nào, Quỷ Nhỏ ranh mãnh?

Trên 54 điểm:

Ôi, biểu tượng của bạn là Giận Dữ!

Đừng phát cáu nhé, nhưng bạn hơi nóng tính rồi đấy. Nếu điểm số của bạn trong trò chơi trắc nghiệm này cao thế thì hình như bạn không biết kiểm soát cơn nóng giận của mình thì phải ? Thật tội nghiệp cho ai chọc vào bạn, hay đụng đến bạn không đúng cách (?!!), cả online hay offline. Vì bạn thực sự như một quả bom... không hẹn giờ.
    Narita Sato
    Narita Sato
    Administrator
    Administrator

Nữ
    Công việc : làm yêu quái !
    Sở thích : much...

Bài gửi by Narita Sato 29/08/08, 05:14 pm

CÀ PHÊ :

Không có loại thức uống nào phù hợp với bạn hơn là Café Caramel Macchiato. Loại cà phê này có thành phần chủ yếu là bọt sữa và cà phê hơi. Nhưng sự sáng tạo và nét ấn tượng của loại cà phê này nằm ở thành phần caramel và vani. Nhẹ nhàng và thoải mái, loại đồ uống này là sự kết hợp của rất nhiều hương vị - giống như sở thích của bạn. Sự cân bằng giữa sự sáng tạo và vị đậm đà tạo nên một loại đồ uống hoàn hảo. Tương tự như vậy, bạn cũng cần sự cân bằng để trở nên hoàn thiện, thời gian để bộc lộ bản thân và thời gian để giao tiếp với những người khác.

Có thể nói không có gì có thể làm bạn quá bối rối. Nếu mất bình tĩnh, bạn thường hay buồn rầu và cần thời gian để tự suy ngẫm. Cũng giống như loại cà phê tượng trưng cho bạn, sự pha trộn, kết hợp rất thú vị cho những điều đơn giản. Bạn không thích những gì quá mạnh mẽ hay quyết liệt. Mặc dù dịu dàng nhưng bạn không quá ngọt ngào.

Bạn khá bí hiểm vì khó ai có thể đoán trước được những điều bạn sẽ làm. Giống như hương vị của Caramel Macchiato thay đổi với mỗi lần nhấp môi, chính bạn cũng không thể hiểu tại sao mình có thể lúc thì dịu dàng, lúc lại nhẹ nhàng hoặc sâu sắc hay nghiêm túc. Những người thuộc nhóm này thường rất phức tạp, nhưng tự tin và rất sâu sắc.

==> ko ngờ chị và Moon hợp nhau vậy :XX:

MẶT CƯỜI :

17-28 điểm: Biểu tượng của bạn là Mặt Cười! :):

Vui vẻ mang đến may mắn, châm ngôn của bạn đó! Bạn là một người bạn ấm áp, luôn luôn cười tươi và có sẵn một câu đùa dí dỏm. Ở đâu có bạn, tụi bạn không lo không có trò vui cho dù đó có là một sự kiện tẻ nhạt hay khi cần vực tinh thần mọi người dậy! Ai cũng thích ở gần bạn và bạn có rất nhiều bạn. Nào, Mặt Cười, cùng vui nhé!
    kinneko
    kinneko
    Moderator
    Moderator

Nữ

Bài gửi by kinneko 31/08/08, 07:51 pm

Bạn mang biểu tượng... Quỉ Sứ!

Ái chà, bạn quá ranh mãnh nhé! Nơi nào có rắc rối, nơi đó có bạn. Nếu các cô nàng/anh chàng khác là kẹo ngọt và đường thì bạn là tiêu, ớt hay tỏi gì đó, ha ha, luôn làm mọi thứ náo loạn lên cả. Nhưng này, thế giới cần có cả thiên thần và ma quỷ - bạn chỉ đóng đúng vai trò mà thôi. Đúng không nào, Quỷ Nhỏ ranh mãnh?
    - cái này vừa đúng vừa sai, nhớ là mình làm cái gì cũng không đến nỗi quá đáng lắm:32:
    Sesshoumaru-sama
    Sesshoumaru-sama
    Con Người
    Con Người

Nữ
    Công việc : manga worker
    Sở thích : M-A
    Trạng Thái : Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!) Loved
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!) MS_Pink_Bunny

Bài gửi by Sesshoumaru-sama 31/08/08, 09:29 pm

Cappuccino là loại thức uống thể hiện rõ nhất tính cách của bạn. Lịch lãm và đầy tính trí tuệ, loại thức uống này chỉ dành cho những người rất nghiêm túc và trưởng thành. Chỉ có những nhà lãnh đạo và những cá nhân thực sự thành đạt mới thể hiện rõ ý nghĩa quan trọng của "cappuccino".

Mặc dù loại đồ uống này thường được xem là sang trọng, nhưng nó có thể phù hợp với khá nhiều hoàn cảnh. Được pha chế với rất nhiều cà phê hơi, một chút sữa loãng và chút bọt phủ bên trên, loại cà phê này có thể được thưởng thức ở gần như bất cứ đâu. Mặc dù chỉ dành riêng cho những dịp quan trọng, nghiêm túc, người uống vẫn cảm nhận được sự thú vị khi lớp bọt phủ trên bông xốp lên trong một thời gian ngắn. Bạn không sinh ra dành cho những điều tầm phào hay những việc làm vô nghĩa. Bạn thích sự thành đạt và luôn hướng tới các mục tiêu. Bạn có tham vọng nhưng cũng khá thoải mái. Bạn rất tự tin và táo bạo. Không ai có thể chơi xấu với một "Cappuccino".

Bất cứ sự thêm thắt hay thay đổi nào cũng chỉ phá vỡ vị trầm, đậm của một ly "Cappuccino". Có trách nhiệm, hơi kín đáo, luôn bình thản và trầm tĩnh là những nét tính cách đặc trưng của nhóm "Cappuccino". Đầy sáng tạo và luôn tích cực, mọi người yêu quí những người thuộc nhóm "Cappuccino" bởi sự tự tin luôn toát ra từ họ.
    fuyu_no_yuki
    fuyu_no_yuki
    Con Người
    Con Người

Nữ
    Công việc : phù thủy :))
    Sở thích : nhìu...:D
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!) Pig2

Bài gửi by fuyu_no_yuki 01/09/08, 09:43 am

Cappuccino là loại thức uống thể hiện rõ nhất tính cách của bạn.
    Lịch lãm và đầy tính trí tuệ, loại thức uống này chỉ dành cho những
    người rất nghiêm túc và trưởng thành. Chỉ có những nhà lãnh đạo và
    những cá nhân thực sự thành đạt mới thể hiện rõ ý nghĩa quan trọng của
    "cappuccino".

Mặc dù loại đồ uống này thường được xem là sang
    trọng, nhưng nó có thể phù hợp với khá nhiều hoàn cảnh. Được pha chế
    với rất nhiều cà phê hơi, một chút sữa loãng và chút bọt phủ bên trên,
    loại cà phê này có thể được thưởng thức ở gần như bất cứ đâu. Mặc dù
    chỉ dành riêng cho những dịp quan trọng, nghiêm túc, người uống vẫn cảm
    nhận được sự thú vị khi lớp bọt phủ trên bông xốp lên trong một thời
    gian ngắn. Bạn không sinh ra dành cho những điều tầm phào hay những
    việc làm vô nghĩa. Bạn thích sự thành đạt và luôn hướng tới các mục
    tiêu. Bạn có tham vọng nhưng cũng khá thoải mái. Bạn rất tự tin và táo
    bạo. Không ai có thể chơi xấu với một "Cappuccino".

Bất cứ sự
    thêm thắt hay thay đổi nào cũng chỉ phá vỡ vị trầm, đậm của một ly
    "Cappuccino". Có trách nhiệm, hơi kín đáo, luôn bình thản và trầm tĩnh
    là những nét tính cách đặc trưng của nhóm "Cappuccino". Đầy sáng tạo và
    luôn tích cực, mọi người yêu quí những người thuộc nhóm "Cappuccino"
    bởi sự tự tin luôn toát ra từ họ.

Tớ giống bạn Sessshoumaru_sama nhở ;)) Cái nì 70% là đúng à :D
    Sesshoumaru-sama
    Sesshoumaru-sama
    Con Người
    Con Người

Nữ
    Công việc : manga worker
    Sở thích : M-A
    Trạng Thái : Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!) Loved
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!) MS_Pink_Bunny

Bài gửi by Sesshoumaru-sama 01/09/08, 11:30 am

Cái bài trắc nghiệm này hầu hết là một nửa giống mình , còn nửa kia thì chẳng biết phải không nữa Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!) 51393 Tính của mình mỗi lúc mỗi khác , tùy theo tâm trạng mà thui Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!) 257676
    Iloveyou
    Iloveyou
    Tăng Lữ Trừ Tà
    Tăng Lữ Trừ Tà

Nữ
    Công việc : Hsinh
    Sở thích : Xem flim,shopping,lướt web
    Trạng Thái : Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!) Hungry

Bài gửi by Iloveyou 21/10/08, 07:07 pm

29-41 điểm: 
    Bạn là một cô nàng/anh chàng tinh nghịch, và bạn yêu thích điều đó! Tính cách của bạn rất đáng yêu và có chút lười nhé! Bạn không muốn xem mọi việc cuộc sống một cách nghiêm trọng chút nào và bằng cách làm cho mọi việc nhẹ nhàng hơn, bạn dễ dàng “được lòng” nhiều anh chàng/cô nàng đáng yêu khác. Cứ thế nhá, Nháy Mắt tinh nghịch!Không có loại thức uống nào phù hợp với bạn hơn là Café Caramel Macchiato. Loại cà phê này có thành phần chủ yếu là bọt sữa và cà phê hơi. Nhưng sự sáng tạo và nét ấn tượng của loại cà phê này nằm ở thành phần caramel và vani. Nhẹ nhàng và thoải mái, loại đồ uống này là sự kết hợp của rất nhiều hương vị - giống như sở thích của bạn. Sự cân bằng giữa sự sáng tạo và vị đậm đà tạo nên một loại đồ uống hoàn hảo. Tương tự như vậy, bạn cũng cần sự cân bằng để trở nên hoàn thiện, thời gian để bộc lộ bản thân và thời gian để giao tiếp với những người khác.

Iloveyou
    Iloveyou
    Tăng Lữ Trừ Tà
    Tăng Lữ Trừ Tà

Nữ
    Công việc : Hsinh
    Sở thích : Xem flim,shopping,lướt web
    Trạng Thái : Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!) Hungry

Bài gửi by Iloveyou 21/10/08, 07:18 pm

Trắc nghiệm tên bạn theo kiểu Manga.Cùng nhau khám phá nhé!HỌ:(năm sinh)
    1.tsumasaki
    2. achi
    3.haruka
    4.nashikada
    5.tsưkino
    6.fuanmoto
    7.tsukasa
    8.soujiro
    9.maki
    0.ruykushi
    TÊN ĐỆM :(Tháng sinh nhé):
    1. na
    2.so
    3.yu
    4.ta
    5.mi
    6.hy
    7.(không có tên đệm)
    8.sa
    9.tu
    10.shin
    11.te
    12.ki
    TÊN ĐÂY(ngày sinh)
    1.nomy
    2.hashi
    3.neko
    4.rio
    5.koshi
    6.doky
    7.kamy
    8.ruta
    9.ian
    10.demi
    11.kan
    12.naka
    13.yshu
    14.ara
    15.mian
    16.chiato
    17.miya
    18.masaka
    19.fuji
    20.misu
    21.ri
    Trc' nhé!
    22.hari
    23.chini
    24.kura
    25.toru
    26.goro
    27.zara
    28.kipu
    29.minki
    30.shina
    31.kito
    Mình làm mẫu trc' nhé!Tên mình là Tsưkino So Minki
    sango2899
    sango2899
    Moderator
    Moderator

Nữ
    Công việc : chưa có
    Sở thích : đọc truyện

Bài gửi by sango2899 31/10/08, 08:16 pm

Tên San chan là : fuanmoto tu kipu
    ngày sinh 28/9/1996(lúc đầu tưởng nhầm họ là nguyên cái năm sinh 1996, nên tên dài lênh thênh)

à, San tìm được 1 cái trắc nghiệm rất hay, trắc nghiệm xem bạn là ai trong Conan. Đây là link:
    http://quizzes.kenh14.vn/quizz-thuong/ban-la-nhan-vat-nao-trong-tham-tu-lung-danh-conan/187/2.chn

San là Hattori Heiji, đệ tứ sama, đúng với hy vọng luôn, có ai giống San chan ko?
    kikyou23
    kikyou23
    Pháp Sư
    Pháp Sư

Nữ
    Công việc : Đi học và chơi game
    Sở thích : Đọc truyện,lên net,chơi,...
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!) 13_35070

Bài gửi by kikyou23 02/11/08, 10:41 am

Một Trách Nghiệm Nho Nhỏ:
    Bạn là ai trong Inuyasha?
    1.Bạn bè/người thân của bạn thường phán tính cách bạn là:
    A.Nóng nảy
    B.Khó chịu
    C.Trầm ngâm
    D.Tham lam
    E.Dữ dằn

2.Nếu có người hoạn nạn cần bạn cứu gấp,bạn sẽ:
    A.Cứu thì cứu!
    B.Cứu ngay không ngần ngại.
    C.Hình như không liên quan gì...
    D.Cứu mà phải trả ơn!
    E.Đành cứu...

3.Bạn thích loại vũ khí nào của thời cổ xưa?
    A.Đao,Kiếm
    B.Cung
    C.Cung,Kiếm
    D.Trượng
    E.Boomerang,Kiếm,Xiềng xích

4.Bạn đã quyết tâm làm việc gì đó thì bạn sẽ:
    A.Phải làm cho được,càng nhanh càng tốt!
    B.Nhất tin tôi sẽ làm được!
    C.Những việc tôi đã quyết định thì sẽ không ai cản được!
    D.Làm được mà!
    E.Cố gắng cho đến khi xong việc.

5.Khi người bạn thân yêu nhất phải bỏ bạn,bạn như thế nào?
    A.Sau đó sẽ như người mất hồn,trái tim để tận đâu đâu...
    B.Khóc,trái tim gào xé,cuộc sống đau khổ...
    C.Bỏ thì bỏ,mặc xác! (Thật ra trong lòng còn quyến luyến lắm!)
    D.Tìm cách chứng minh rằng mình rất cần người ấy!
    E.Tôi sẽ không dễ bỏ cuộc đâu!

6.Bạn là một con người như thế nào?
    A.Yêu quyền lực,cũng biết xem trọng người khác
    B.Thích giúp đỡ người khác,nhưng tính cách vẫn còn hơi khó chịu...
    C.Những việc gì có liên quan đến mình thì mới đi làm
    D.Ham được bữa cơm thịnh soạn,được phục vụ tận tình như vua.
    E.Mạnh mẽ nhưng cũng rất yếu đuối

_________________Đáp án_________________

-Bạn chọn đa số câu A:
    Chúc mừng!Bạn là anh chàng Inuyasha đấy! Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!) 290468

-Bạn chọn đa số câu B:
    Woaaa!Bạn là cô bé Kagome-Chan đấy! Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!) 144223

-Bạn chọn đa số câu C:
    *Nếu là nữ: Happy!Bạn là Miko Kikyou xinh đẹp đấy! Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!) 520907
    *Nếu là nam: Ngưỡng mộ quá!Bạn chính là Thiếu gia Sesshoumaru đây mà! Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!) 571572

-Bạn chọn đa số câu D:
    Bạn chính là Đại sư Miroku đó!Thích chứ? Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!) 804516

-Bạn chọn đa số câu E:
    Bạn sướng thật ~!
    *Nếu là nữ:Bạn là Sango trong Inuyasha! Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!) 241903
    *Nếu là nam:Bạn sẽ là Kohaku-em trai Sango! Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!) 741602
    kikyou23
    kikyou23
    Pháp Sư
    Pháp Sư

Nữ
    Công việc : Đi học và chơi game
    Sở thích : Đọc truyện,lên net,chơi,...

Bài gửi by kikyou23 02/11/08, 10:52 am

Tên Manga của mình là...
    -Tsukino mi yshu
    Cái tên sao nghe chẳng hay tí nào thế nhỉ? :48: :34: :=(( :
    Mình muốn có cái tên đẹp hơn !!! Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!) 7646
    ilovesess4rever
    ilovesess4rever
    Giải Thưởng Vàng Cuộc thi Viết lần I

Nữ
    Đến từ : Nơi ánh Mặt trời chiếu rọi mọi ngóc ngách của trái tim
    Công việc : otaku
    Sở thích : bishounen đẹp trai

Bài gửi by ilovesess4rever 05/11/08, 06:46 pm

kết quả trắc nghiệm của Ivy :

_ Trắc nghiệm mặt cười :
    29-41 điểm:

Bạn là một cô nàng/anh chàng tinh nghịch, và bạn yêu thích điều đó! Tính cách của bạn rất đáng yêu và có chút lười nhé! Bạn không muốn xem mọi việc cuộc sống một cách nghiêm trọng chút nào và bằng cách làm cho mọi việc nhẹ nhàng hơn, bạn dễ dàng “được lòng” nhiều anh chàng/cô nàng đáng yêu khác. Cứ thế nhá, Nháy Mắt tinh nghịch!

_ Đồ uống :
    Cappuccino là loại thức uống thể hiện rõ nhất tính cách của bạn. Lịch lãm và đầy tính trí tuệ, loại thức uống này chỉ dành cho những người rất nghiêm túc và trưởng thành. Chỉ có những nhà lãnh đạo và những cá nhân thực sự thành đạt mới thể hiện rõ ý nghĩa quan trọng của "cappuccino".

_ Bạn là ai trong Inu :
    Bạn chọn đa số câu C:
    *Nếu là nữ: Happy!Bạn là Miko Kikyou xinh đẹp đấy!
    *Nếu là nam: Ngưỡng mộ quá!Bạn chính là Thiếu gia Sesshoumaru đây mà!
    Ivy muốn là nam để giống Sess sama !

_ Bạn là ai trong Conan : Trùng ngay anh chàng thám tử da ngăm Heiji Hattori . Thật may ! Thích anh này sau Kid !

_ Tên manga : Nashikada Te Nomi - Ừm , cũng không tệ !

_
    kinneko
    kinneko
    Moderator
    Moderator

Nữ

Bài gửi by kinneko 03/12/08, 03:55 pm

BẠN : TỈ PHÚ ???

-Bảo Bình (21/1 – 19/2)
    Cùng đứng thứ 2 về số tỉ phú trong các cung là những người Bảo Bình. Nhà tỉ phú đứng thứ 2 thế giới người Mehico – Carlos Slim chính là một trong những đại diện xuất sắc của Bảo Bình. Nữ hoàng da màu truyền thông quốc tế Oraph Winfrey cũng là một Bảo Bình tiêu biểu. Bảo Bình rất nhạy bén với những gì về công nghệ thông tin, hiện đại, tiến tiến. Họ say mê tìm tòi cái mới, nghĩ ra những trò quái chiêu, nhưng chính -những ý nghĩ ban đầu “hơi có vấn đề về đấu óc” ấy lại là những phát kiến vĩ đại cho nhân loại. Một đặc điểm nữa rất quan trọng, giúp Bảo Bình có thể luôn thành công, đó là thật khó để có thể làm hài lòng họ. Luôn đòi hỏi mọi thứ ở mức độ cao, điều đókhiến ai đã cộng tác với Bảo Bình thì không thể lơi là hay làm ăn tác trách được. Khả năng trở thành tỉ phú của bạn khá cao đấy. Cố gắng phấn đấu nhé!

-Song Ngư (20/2- 20/3)
    Sinh ra vào đúng ngày đầu tiên của cung Song ngư, Karl Albrecht – nhà tỉ phú giàu nhất nước Đức cùng với em trai của mình hiện đang đứng thứ 10 top những người giàu có nhất thế giới. Xét trên lí thuyết, những người sinh ra ở cung Song Ngư rất ít người phù hợp với nghề kinh doanh. Vì Song Ngư rất nhạy cảm, dễ bị tổn thương, dễ xúc động, thiếu thực tế. Nhưng bù lại, chính sự nhạy cảm, dễ đoán trước biến động nên họ có thể tiên liệu việc làm có thế đem lại rủi ro. Song Ngư hợp với công việc kinh doanh về nghệ thuật (vì họ khá là nghệ sĩ) và nhứng việc mang tính vi mô, tỉ mỉ (chuỗi cửa hàng rau và siêu thi giá rẻ của Karl là một ví dụ). Micheal Dell – người sáng lập tập đoàn máy tính Dell cũng thuộc cung này.

-Bạch Dương (21/3 – 20/4)
    Với 8%, Bạch Dương đang là chòm sao đứng thứ 2 trong danh sách những cung có nhiều nhà tỉ phú nhất. Dễ nhận thấy điều này, vì Bạch Dương là những người luôn tò mò để tìm ra cái mới và không bao giờ chịu hài lòng với cái đang có. Bạch Dương cũng có lập trường, chính kiến, kiên định, do đó ít khi bỏ lỡ cơ hội, một khi nó đã đến. Họ cũng rất năng động, cá tính nên có nhiều mối quen biết rộng và được người khác kính phục. Khả năng trở thành người nắm trong tay cả “núi” tiền của Bạch Dương là rất khả thi đấy. Sinh ngày 19/4, tỉ phú người Ấn Độ đứng thứ 5 trong danh sách những người giàu nhất thế giới năm 2008 - Mukesh Ambani, chính là một đại diện tiêu biểu. Ngoài ra còn có Ingvar Kamprad, đứng thứ 7 và Sam Walton – ông vua ngành bán lẻ thế giới.

-Kim Ngưu (21/4 – 20/5)
    Mark Zuckerberg – sinh ngày 14/5/1984 là một trong những tỉ phú trẻ nhất thế giới, người thành lập trang web Face Book và thuộc cung Kim Ngưu^^. Luôn nhấn mạnh sự sáng tạo và độc đáo, giống như Mark, được coi là “Bill Gates tương lai”, Kim Ngưu rất bản lĩnh và không sợ rủi ro. Họ sẵn sàng đóng vai “người khởi đầu cho một đế chế”, cho dù đế chế ấy, ban đầu đều bị cho là ngu ngốc và khó thành công. Khả năng trở thành tỉ phú sẽ cao, nếu bạn thực sự tận dụng hết khả năng sáng tạo và không ngại khó ngại khổ của mình.

-Song Tử (21/5 – 21/6)
    Nhà tỉ phú giàu nhất châu Âu hiện nay - Lakshmi Mittal được sinh ra dưới cung Song Tử. Ông sinh ngày 15/6/1950. Với tài sản 105 tỉ USD, Mittal đứng thứ 4 thế giới. Ngoài ra còn có Anil Amani, một ông chủ tập đoàn truyền thông, hiện đang đứng thứ 6 và nhà tài phiệt người Mĩ Donald Trump. Song Tử là những người có số phận may mắn và được trời phú cho nhiều phẩm chất tốt. Họ cũng đa dạng và rất giỏi ứng biến, thế nên, khi gặp khó khăn trong cuộc sống hay kinh doanh, họ thường có khả năng vượt qua dễ dàng và nhanh chóng. Họ cũng là những người rất tích cực trong suy nghĩ, càng suy nghĩ nhiều, càng phải động não nhiều thì học càng có hứng thú. Chính vì vậy, khả năng trờ thành tỉ phú của họ cũng khá cao. Tuy nhiên, đôi khi quá cẩn thận lại có thể bỏ lỡ một số cơ hội đem lại lợi nhuận cao.

-Cự Giải (22/6 – 22/7)
    Sinh ngày 18/7, ông chủ của tạp chí Michael Forbes, đồng thời là một trong những người giàu có nhất thế giới là đại diện cho Cự Giải. Về lí thuyết, giống như Song Ngư, Cự Giải không phải mẫu người của công việc và đam mê kinh doanh. Họ thích những gì nhẹ nhàng, êm ái và đam mê những giá trị tinh thần, gia đình, tình thân. Điều này có vẻ như không thuận lợi lắm cho một tham vọng thống trị những đồng tiền xanh. Nhưng bù lại, chính vì không ham lợi lộc, lại tình cảm, giàu lòng thương người nên trên bước đường kinh doanh, họ được nhiều quý nhân phù trợ.

-Sư Tử (23/7 – 22/8 )
    Ông chủ bất động sản giàu nhất thế giới của công ty DLF - KP Singh, hiện đứng thứ 8 thế giới là đại diện xuất sắc của Sư Tử. Ngoài ra, người sáng tạo ra bộ truyện tranh về cậu bé phù thủy Harry Potter - J.K. Rowling (sinh ngày 31/7) cũng rất đáng tự hào. Sư Tử luôn thích sự gay cấn, kịch tính, cho nên, trong kinh doanh, yếu tố phiêu lưu, táo bạo chính là điều làm nên sự giàu có của Sư Tử. Họ thích làm trung tâm của sự chú ý, đây vừa là ưu và nhược điểm của Sư Tử. Ưu ở chỗ, họ rất tự tin nhưng nhiều khi lại trọng danh vọng hơn là các giá trị thực tại. Vì thế, họ có thể để tương lai của mình vuột khỏi tay bởi những điều phù phiếm. Hãy biết phát huy những điểm mạnh của mình, Sư Tử nhé! Chắc chắn là tương lai sẽ rất ukie đấy.

-Xử Nữ (23/8 – 22/9)
    Theo kết quả nghiên cứu của Forbes, chiếm tới 12% những tỉ phú giàu nhất thế giới được tạp chí này xếp hạng là những người sinh ra dưới chòm sao Xử Nữ. Tại sao lại như vậy? Các nhà chiêm tinh học nghiên cứu đã rút ra một kết luận rằng : Xử Nữ là những người rất cần mẫn, quyết đoán, chú trọng đến chi tiết và óc phân tích. Họ luôn nỗ lực đạt được những thứ tốt nhất. Điều tuyệt vời với những người thuộc cung này là họ luôn cố gắng để tạo ra những sản phẩm có ích cho xã hội. Larry Ellison và Warren Buffet là 2 trong số rất nhiều tỉ phú đại diện cho cung này. Vì thế, nếu bạn là 1 Xử Nữ, khả năng trở thành tỉ phú hay ít nhất trở nên giàu có là rất rất cao. Chúc mừng nhé!

-Thiên Bình (23/9 – 22/10)
    Nữ tỉ phú giàu nhất thế giới Liliane Bettencourt (sinh ngày 21/10/1922) chính là đại diện của cung này. Thiên bình có khuynh hướng xã hội, quan tâm đến người khác hơn chính bản thân mình. Vì thế, để trở thành tỉ phú, bạn nên đầu tư hay để ý đến những vẫn đề về phụ nữ. Là chủ hãng mĩ phẩm L’ Oreal, bà Liliane luôn hướng tới khả năng làm đẹp hơn cho con người. Những người cung Thiên Bình cũng có thể phát triển “cái túi tiền của mình” nặng hơn bằng cách đầu tứ vào các hoạt động văn hóa xã hội.

-Thần Nông (23/10 -21/11)
    Không có được một tỉ lệ quá cao nhưng an ủi là, những người Thần Nông có Bill Gates, luôn đứng đầu danh sách người giàu nhất thế giới trong nhiều năm qua, ông chủ của tập đoàn Microsoft (nay đã về hưu) nhưng vẫn luôn là tấm gương thiên tài kinh tế thế giới thế kỉ 21. Các nhà chiêm tinh nhận định : “Thần Nông luôn xuất sắc bởi họ biết tận dụng tất cả những khả năng của bản thân. Khả năng của Thần Nông là khiến bạn làm những gì họ muốn, kể cả họ có thích hay không”, giống như “Chẳng mấy ai thích hệ điều hành Windows, song họ vẫn phải dùng nó”. Haizzz, như vậy trên bình diện chung, khả năng thành tỉ phú của Thần Nông là không cao nhưng thỉnh thoảng, sẽ xuất hiện một vài vì tinh tú sáng chói trên bầu trời của những nhà tài phiệt^^! À, có một người nữa cũng nên có trong danh dách này, đó chính là tỉ phú “lắm tài nhiều tật”, ông chủ của CLB Chelsea (Anh) - Roman Abramovich (sinh ngày 24/10/1966).
    Nhân Mã (22/11 – 21/12)

-Chiếm vị trí thấp nhất trong những chòm sao là Nhân Mã (chỉ chiếm 6%). Tỉ phú Nhân Mã, họ được nhận định như là : những ông vua tiền vô tổ chức nhất, thậm chí đến cẩu thả. Họ thường chú tâm vào vẫn đề bao quát hơn là chi tiết. Tuy thiếu sự nhạy cảm của một doanh nhân song Nhân Mã lại là những người có khả năng sáng tạo rất lớn. Vì thế, Nhân Mã có những nhà tỉ phú (và phần lớn trong số họ đều làm về nghệ thuật) như đạo diễn Steven Speilberg (phim “Công viên khủng long”, “Hàm cá mập”…) hay nhà sản xuất chương trình Amon Michan.
    Ma Kết (22/12 – 19/1)

-Sinh ngày 9/1, nhà tỉ phú già nhất thế giới hiện nay, ông John Simplot, người Mĩ, chủ tịch công ty thực phẩm mang tên mình, đồng thời là nhà cung cấp khoai tây độc quyền cho hãng McDonald chính là đại diện xuất sắc. Ma Kết thích sự đối đầu trực tiếp, mà đối đầu tay đôi thì càng tốt, một chọi một. Đây là một ưu thế điển hình. Nó thể hiện tâm lí vững vàng, thậm chí là một lí trí “thép”. Ngoài ra, Ma Kết lại thích sự lãng mạn kiểu truyền thống. Nghĩa là, không phải sự bất ngờ mà biết cách làm những cái vốn nhàm chán bỗng trở nên thú vị. Điều này cũng có lợi trong kinh doanh, vì bạn sẽ luôn đổi mới sản phẩm của mình và đáp ứng được những đòi hỏi của khách hàng. Khả năng là triệu phú thì rất cao, nhưng để trở thành tỉ phú, cần thêm sự khéo léo và nhanh nhạy.
    oanh_oanh2323
    Con Người
    Con Người

Nữ
    Công việc : .................
    Sở thích : ..................
    Trạng Thái : Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!) Full

Bài gửi by oanh_oanh2323 11/01/09, 03:51 pm

-Bạn là ai trong Inuyasha?
    -Kagome.
    -BẠN : TỈ PHÚ ???
    --Song Tử (21/5 – 21/6)
    Nhà tỉ phú giàu nhất châu Âu hiện nay - Lakshmi Mittal được sinh ra dưới cung Song Tử. Ông sinh ngày 15/6/1950. Với tài sản 105 tỉ USD, Mittal đứng thứ 4 thế giới. Ngoài ra còn có Anil Amani, một ông chủ tập đoàn truyền thông, hiện đang đứng thứ 6 và nhà tài phiệt người Mĩ Donald Trump. Song Tử là những người có số phận may mắn và được trời phú cho nhiều phẩm chất tốt. Họ cũng đa dạng và rất giỏi ứng biến, thế nên, khi gặp khó khăn trong cuộc sống hay kinh doanh, họ thường có khả năng vượt qua dễ dàng và nhanh chóng. Họ cũng là những người rất tích cực trong suy nghĩ, càng suy nghĩ nhiều, càng phải động não nhiều thì học càng có hứng thú. Chính vì vậy, khả năng trờ thành tỉ phú của họ cũng khá cao. Tuy nhiên, đôi khi quá cẩn thận lại có thể bỏ lỡ một số cơ hội đem lại lợi nhuận cao.

-
    Trắc nghiệm tên bạn theo kiểu Manga.Cùng nhau khám phá nhé!
    -Tsưkino MiKami
    -17-28 điểm:

Biểu tượng của bạn là Mặt Cười!

witch9x
    witch9x
    Con Người
    Con Người

Nữ
    Công việc : student (of couse)
    Sở thích : thik ...........
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!) Pig2

Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!) Empty trắc nghiệm tự tạo^^

Bài gửi by witch9x 10/02/09, 08:51 pm

cái này khá là hay đó^^, mọi ng` có thể tự làm 1 cái, cái này là của mình^^
    http://www02.quizyourfriends.com/take-quiz.php?id=0902040911582585&a=1&&
    have fun nha!^^ :D : :D :
    Hổ Tam Nương
    Hổ Tam Nương
    Con Người
    Con Người

Nữ
    Sở thích : Làm việc nghĩa ^^
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!) Flying_cow

Bài gửi by Hổ Tam Nương 14/03/09, 06:33 pm

Tiếp nè :

Nữ tính - nhiều hay ít?

1. Khi bạn nói chuyện cùng người bạn đặc biệt quan tâm, bạn có nhìn thẳng vào mắt họ?

a. Luôn luôn
    b. Thỉnh thoảng
    c. Chỉ khi nào anh ta phát biểu ý gì sai

2. Bạn có xức nước hoa?

a. Mọi lúc, mọi nơi
    b. Chỉ những dịp đặc biệt
    c. Không bao giờ

3. Nếu bạn trai của bạn không thể tổ chức sinh nhật cho bạn vì anh ta bị bệnh, bạn sẽ:

a. Thông cảm và đề nghị đến thăm anh ta
    b. Đi chơi với người khác
    c. Nghi ngờ

4. Bạn nghĩ rằng tình yêu chỉ dành cho những ai còn trẻ còn những phụ nữ trên 50 thì quá già để yêu?

a. Tất nhiên không
    b. Đúng vậy
    c. Người phụ nữ có thể hạnh phúc khi kết hôn vào độ tuổi ấy

5. Nếu bạn yêu, bạn sẽ:

a. Thổ lộ thẳng tình cảm của mình với anh ta
    b. Đợi anh ta mở lời trước
    c. Kín đáo quan sát cho đến khi bạn chắc chắn tình yêu ấy thật sự trưởng thành

6. Bạn dự định sẽ dành một tối chỉ để xem truyền hình một mình, bạn đang khoác trên người tấm áo choàng tắm và tóc bạn thì đang rối tung. Chợt bạn trai của bạn gọi điện và bảo rằng anh ta sẽ đến chơi trong ít phút nữa. Bạn sẽ:

a. Nói anh ta đừng đến
    b. Vẫn để nguyên bộ dạng như vậy và đồng ý
    c. Thay đồ khác và sửa soạn một chút để trông quyến rũ hơn nhưng vẫn giữ được vẻ tự nhiên

7. Bạn sẽ mua một bộ đầm mới khi ra ngoài vào một dịp thật đặc biệt nào đấy?

a. Luôn luôn
    b. Thỉnh thoảng
    c. Chưa bao giờ

8. Nếu bạn trai của bạn vô tình làm đổ rượu ra bộ váy mới của bạn, phản ứng của bạn sẽ như thế nào?

a. Đùng đùng nổi giận
    b. Giả lơ như không xảy ra việc gì nhưng hứa hẹn một trận ra trò khi về đến nhà
    c. Giả bộ cau có để chọc anh ta, và trấn an anh ta đừng lo lắng đồng thời khẳng định rằng váy sẽ không bị ố dù thật sự nó sẽ bị như vậy.

9. Bạn nghĩ rằng tình yêu và tình dục luôn đi kèm với nhau? Bạn sẽ không thật sự có một nếu thiếu cái còn lại?

a. Có
    b. Không

10. Nếu bạn muốn đi xem phim trong khi người bạn đời lại muốn đi uống chút gì đó. Bạn sẽ:

a. Chiều theo ý anh ta
    b. Bảo lưu ý mình
    c. Đi uống chút gì sau khi đã xem phim xong

Bảng điểm:

Câu hỏi abc
    1310
    2310
    3300
    4300
    5113
    6013
    7320
    8003
    9301
    10003

Kết quả:

• Bạn rất nữ tính (24-30): bạn rất có sức cuốn hút với người khác giới, bạn có được cả vẻ đẹp từ bên trong và sức khỏe cùng với sự quyến rũ về mặt thể chất. Bạn tự hào về ngoại hình của mình và thích người đàn ông nào biết trân trọng nó! Bạn thích được chấp nhận trên khía cạnh con người hơn chỉ đơn thuần là biểu tượng hấp dẫn giới tính. Và bạn thích những anh chàng vừa đẹp trai vừa trí thức.

Bạn có tiềm năng (15-23): bạn muốn được chú ý và biết tạo ra phong cách của riêng mình. Hấp dẫn, nhưng bạn luôn muốn chắc rằng điều này được trân trọng. Bạn sẽ không dành thời gian cho bất cứ ai, chỉ người đàn ông nào rất đặc biệt đối với bạn. Và bạn cũng sẽ không chấp nhận người đàn ông nào làm tổn thương niềm kiêu hãnh của bạn.

Bạn cần cố hơn (14 hay ít hơn): bạn không thật sự dùng hết quyền lực nữ tính đầy bí ẩn của bản thân. Bạn không bao giờ nghĩ mình sẽ thay đổi đường lối để cuốn hút người khác giới. Ý của bạn là mọi người phải chấp nhận bạn như bản chất của bạn.
    Hổ Tam Nương
    Hổ Tam Nương
    Con Người
    Con Người

Nữ
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!) Flying_cow

Bài gửi by Hổ Tam Nương 14/03/09, 06:37 pm

Trắc nghiệm nhanh ...

Bạn sẽ chọn một trong 3 phương án. Cách bạn chọn sẽ nói lên tính cách của mình. Từ đó, bạn có thể thực hiện theo lời khuyên sẽ mang lại cuộc sống tốt đẹp cho bạn.

Chúng ta bắt đầu trò chơi bằng câu hỏi: Bạn sẽ chọn điều nào trong ba điều sau? (Hãy trung thực tuyệt đối với chính mình bạn nhé!).

1. Bạn sẽ có 3 đồng vàng trị giá và không người bạn.

2. Bạn sẽ có 2 đồng vàng trị giá và 2 người bạn.

3. Bạn sẽ có 1 đồng vàng và 3 người bạn.

Kết quả:

- Bạn nhất quyết chọn ngay phương án số 3 mà không hề do dự: Bạn là người dễ mến, hòa đồng, bạn luôn tìm thấy niềm vui từ bè bạn. Bạn có nhiều bạn, song điều này không có nghĩa bạn của bạn sẽ giúp ích cho bạn được nhiều. Cũng như bạn rất khó khăn khi giúp đỡ bạn bè dù lòng bạn luôn tâm niệm điều đó.

Khuyên bạn nên chú ý hơn khi kết bạn, và đôi khi cũng phải tự kiềm chế mình, đừng ham vui quá trớn. Một đồng xu có vẻ là hơi ít để trang trải cho cuộc sống, vậy hãy biết tiết kiệm hơn một chút nhé!

- Bạn chọn phương án 2 mà không do dự: Xin chúc mừng. Bạn là người rất chín chắn, thông minh. Bạn luôn biết cần phải làm gì, cần tin ai. Điều đó giúp cuộc sống bạn ít mắc sai lầm. Hãy biết lắng nghe một chút. Những người bạn mà bạn đang có luôn mang lại những điều tốt đẹp cho chính bạn. Và bạn cũng đừng bao giờ quên mình cũng cần cho bạn bè những lời khuyên nhé. Vì lời khuyên của bạn luôn có những giá trị lớn lao với bạn bè của bạn. Hai đồng vàng mà bạn đang có là quá đủ. Đừng bao giờ tham hơn thế bạn nhé.

- Bạn ngần ngại, bạn nghĩ: Không lẽ mình lại chọn phương án 1? Không nghi ngờ nữa, bạn là người ít bè bạn. Và đa số họ không tạo cho bạn lòng tin. Vì chính bạn không là niềm tin cho bạn bè. Khuyên bạn nên cố gắng tin tưởng vào một người bạn mà bạn cảm thấy là đáng tin nhất. Từ đó nhân rộng từ từ lòng tin của bạn với mọi người...

Có nhiều lúc bạn thấy rất cô đơn, đúng không? Vậy thì sao lại cam chịu thế chứ? Ba đồng vàng trị giá mà bạn có được chẳng là gì nếu bạn không có đến một người bạn để sẻ chia những buồn vui trong cuộc sống. Bạn có nhận thấy người ta có thể chỉ có một đồng vàng, mà có tới 3 người bạn không?
    Hổ Tam Nương
    Hổ Tam Nương
    Con Người
    Con Người

Nữ

Bài gửi by Hổ Tam Nương 14/03/09, 06:42 pm

Con vật trong ngày sinh của bạn

1. Ngỗng (22/12 - 19/1): Bạn biết chính xác mình muốn gì, biết khéo léo, thông minh để tỏ ra mình luôn đáng yêu, ít sai sót trong cách ứng xử. Bạn thích màu sáng và mùi hương tươi mát trong tình yêu, luôn có óc quan sát và chú ý đến cả những biểu hiện nhỏ nhất.

Từ khi "mở mắt" trước những lời tán tỉnh, bạn đã quyết chọn ai thì hết lòng chung thủy. Tuy nhiên, mức độ tự tin cao của bạn đôi lúc làm người khác phật ý. Bạn chỉ chấp nhận những người có tình cảm nồng cháy. Bạn luôn trả thù những ai gây tổn thương cho mình. Bạn thường giấu tính ghen tuông nhưng đôi lúc tỏ ra rõ rệt, bùng nổ. Bạn đời lý tưởng là người tuổi Gõ kiến vì có cùng tính tình nhẹ nhàng, âu yếm và có cùng sức mạnh nội tâm.

2. Rái Cá (21/1 - 18/2): Bạn luôn có tâm trạng vui vẻ và nổi bật với tính cách hài hước, có nhiều bạn tốt và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi người. Bạn thích màu bạc, mùi hương nhẹ nhàng và mỏng manh. Trong tình yêu, bạn có thế mạnh là luôn nhìn nhận đối tượng trên những nét tốt đẹp nhất của họ. Không tỏ ra quá phức tạp trong làm quen. Khi yêu, bạn tỏ ra vui vẻ tự nhiên, không ràng buộc, sau đó rơi vào giấc mơ lãng mạn và bạn sẽ yêu thực sự khi biết tính cảm của mình đặt đúng chỗ. Mặt yếu trong tình yêu là hay che giấu tình cảm thật của mình khiến người có ý không biết sao mà lần. Mặc dù chung thuỷ nhưng bạn hay ghen. Bạn đời lý tưởng là người có ngày sinh Diều Hâu, vì có tính cách đối lập và khả năng định hướng cho bạn.

3. Báo (19/2 - 20/3): Nổi bật với lòng dũng cảm, ghét tính cách dối trá và sự bất công. Bạn thích màu sang trọng, mùi hương lạ ít thấy và người khác mình. Mặt mạnh trong tình yêu là rất lịch sự và kiên nhẫn. Tuy nhiên, bạn có tâm tính hơi khác thường nên dễ làm người khác giới khó xử, đôi khi còn làm họ phiền lòng vì tính dứt khoát của bạn. Bản thân bạn không hiểu tình cảm của mình, thiếu tin tưởng vào tình cảm mới nảy sinh. Bạn đời lý tưởng là người tuổi Gấu vì hiểu rõ mặt yếu và thông cảm với bạn.

4. Cá Hồi (21/3 - 19/4): Bạn ít nói về tình cảm riêng tư mặc dù rất thích nói chuyện về tình yêu trong cuộc sống. Mặt mạnh trong tình yêu là luôn vui vẻ, tác động tích cực đến những người xung quanh. Thuyết phục được mọi người nhờ tính cởi mở chân thành, ít đòi hỏi và nhiệt tình. Tuy nhiên, mặt yếu trong tình yêu là thiếu kiên nhẫn, bạn đời lý tưởng là Quạ vì đem lại cảm giác an toàn.

5. Hải Ly (20/4 - 20/5): Rất coi trọng các mối quan hệ, đôi khi bị người khác lợi dụng lòng tốt của mình. Bạn thích màu xanh nước biển và mùi hương gây ấn tượng mạnh. Trong tình yêu, bạn có thế mạnh là rất chủ động, cẩn thận kiểm tra lời nói trước khi nhận lời với ai. Khi đã yêu thì rất quan tâm đến người ấy. Khi phát hiện người đó không chung tình bạn sẽ tự dày vò mình. Bạn đời lý tưởng là Rắn vì biết hướng tình cảm của bạn vào cuộc sống và biết lo lắng những vui buồn cùng bạn.

6. Hươu (21/5 - 20/6): Rất tự tin và có sức hấp dẫn người xung quanh. Thích bàn luận về nhiều đề tài trừ bản thân mình. Trong tình yêu thích đùa vui để thể hiện sự mong ước được yêu thương. Bạn luôn tỏ ra hào phóng với mọi người. Bạn đời lý tưởng là người tuổi Nai vì cuốn hút được bạn và tác động mạnh đến bạn, có tinh thần trách nhiệm cao.

7. Gõ Kiến (21/6 - 22/7): Tính lãng mạn, thương người và hoà đồng với mọi người xung quanh. Thích màu đen, trắng, tím và thích mùi hương tự nhiên của hoa. Mặt mạnh trong tình yêu là biết phân biệt giữa thực và giả. Mặt trái trong tình yêu là đôi khi không làm chủ được tình cảm và phải xem xét lại tính ghen tuông của mình. Bạn đời lý tưởng là người tuổi Ngỗng vì có sự nhạy cảm cao, cùng quan điểm và bỏ đi những khuyết điểm của nhau trong cuộc sống.

8. Diều Hâu (23/7 - 22/8): Rất cần bạn bè tốt, tính chân thành âu yếm nổi bật với lòng dũng cảm và biết hành động. Bạn thích màu mạnh (đỏ, cam) và mùi hương đậm đà. Mặt mạnh trong tình yêu là chân thành, mạnh bạo, biết bộc lộ sở trường của mình, khi đã yêu thì yêu hết mình. Mặt trái trong tình yêu là đôi khi bao nhiêu khó chịu xảy đến với mọi người do sự cao ngạo của bạn. Nếu bạn không được quan tâm để ý nhiều từ người đó thì sẽ có những lời nói, việc làm ảnh hưởng đến tình cảm. Bạn đời lý tưởng là người tuổi Rái Cá do sự hấp dẫn, biết yêu và mạo hiểm của bạn.

9. Gấu (23/8 - 22/9): Có sự thông cảm lớn với mọi người xung quanh, không chấp nhận ai nói xấu về mình. Bạn thích màu tối và hương thơm tự nhiên. Mặt mạnh trong tình yêu là tỉnh táo trong tình cảm, khi đã yêu thì lãng mạn âu yếm, chung thuỷ. Mặt trái là đôi lúc quá thận trọng, thành ra thiếu tin tưởng, không chịu được lời phê phán. Bạn đời lý tưởng là người tuổi Báo vì có sự hài hoà cao nhất về tâm hồn.

10. Quạ (23/9 - 23/10): Thích vui vẻ giữa bạn bè, ưa hoạt động nên dễ là trung tâm chú ý. Bạn thích màu sáng và thích mùi hương kích thích. Mặt mạnh trong tình yêu là dễ hấp dẫn bằng tình cảm lãng mạn và phong phú của bạn. Mặt trái là phát hiện ra người bạn đời thực sự không dễ dàng do tính thổi phồng và đỏng đảnh của bạn. Bạn đời lý tưởng là người tuổi Cá Hồi do có những quan điểm giống nhau khi nhận thức giữa sự việc và con người.

11. Rắn (24/10 - 21/11): Không ưa sự nửa vời, quan tâm đến mục tiêu một cách hãnh tiến. Thích màu hồng nhẹ nhàng hoặc đỏ tươi và mùi hương có tính kích thích mạnh. Mặt mạnh trong tình yêu là nhiệt tình hấp dẫn và gợi cảm. Mặt trái là rất hay ghen, làm phiền người khác bằng tâm trạng của mình. Bạn đời lý tưởng là Hải Ly vì biết bỏ những điểm yếu của nhau.

12. Nai (22/11- 21/12): Có sự quan tâm đến mọi người xung quanh. Thích trao đổi ý kiến, chơi đẹp và rất âu yếm. Thích màu tối và hương rừng. Mặt mạnh trong tình yêu là biết đấu tranh vì nó và thuộc diện người có giác quan thứ 6 trong lĩnh vực này. Mặt trái là lòng tự trọng và cao ngạo của bạn làm cho người khác khó chịu. Đã giận thì giận rất lâu. Bạn đời lý tưởng là người tuổi Hươu vì biết đem lại niềm vui cho bạn.
    T_RUMIKO
    T_RUMIKO
    Con Người
    Con Người

Nam
    Công việc : Ăn bám
    Sở thích : Vẽ manga
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!) Dog_copy3

Bài gửi by T_RUMIKO 29/02/12, 04:31 pm

Loại coffee: Cappuchino -cái này được- Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!) 920240
    Biểu tượng: quỷ sứ Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!) 381137 -SHOCK cực kỳ- Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!) 427980
    Tên: nashikada ki rio -SHOCK hơn cả̉ cái ở trên Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!) 636506 (giống như con gái)-
    Nhân vật: Kik-sama vs. Sess-sama -niềm an ủi duy nhất- Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!) 809363
    Biệt hiệu: những ông vua tiền vô tổ chức nhất, thậm chí đến cẩu thả. *xỉu* Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!) 824319
    đập đầu chết cho rồi đêêêê..... Trắc nghiệm Vui (tất cả nh~ bài trắc nghiệm các bạn post vô đây!) 307636

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: 19/04/24, 10:01 pm