...::: 4RUM INUYASHA FC :::...

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
...::: 4RUM INUYASHA FC :::...

2 posters

Về màu sắc của 4rum Inufc

Bachngoctieuthu
    Bachngoctieuthu
    Trial Mod
    Trial Mod

Nữ
    Công việc : crazy otaku
    Sở thích : thích kết bạn, giao lưu ...
    Trạng Thái : Về màu sắc của 4rum Inufc Loved
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Về màu sắc của 4rum Inufc 13_35070

Về màu sắc của 4rum Inufc Empty Về màu sắc của 4rum Inufc

Bài gửi by Bachngoctieuthu 03/02/09, 11:57 am

Bạch Ngọc có 1 chút ý kiến về cái "màu sắc" của 4rum mình. Theo BN nên để những màu sắc sáng sáng 1 chút, 4rum ta sử dụng quá nhiều màu "lạnh" cho nên nó tạo 1 cảm giác u tối, ảm đảm. Vì thế, thiết nghĩ nên "tạo" 1 4rum nhiều màu sắc hơn 1 chút, phối hợp cả 2 màu "nóng" và "lạnh" thêm "sáng sủa" hơn và nhìn "đẹp mắt" hơn, chứ để vầy nói thiệt là nhìn "chán chán" sao í (_ _") nhìn không khí không có vui tươi như 4rum màu "xanh nước biển" của nxb trẻ. ---> 4rum mình có 1 ban cộng tác viên đầy tài năng mờ nên việc "làm đẹp" cho 4rum chắc cũng không khó mấy lắm nhỉ?

Với lại mấy cái chữ :HOME, PORTAL... túm lại là 11 cái chữ "giúp đỡ di chuyển" phía trên nên "cách tiến" lại thêm 1 chút. VD: để mấy chữ đó chính giữa bông hoa, hay trái tim gì gì đó hoặc là để kiểu chữ Glittery!!!

BN không hề có ý "chê" 4rum mình mà đây là 1 số góp ý của Bạch Ngọc mong BQT lưu ý, để mắt đến giùm.

Tất cả vì 1 4rum Inuyasha vững mạnh, đẹp đẽ
    Narita Sato
    Narita Sato
    Administrator
    Administrator

Nữ
    Công việc : làm yêu quái !
    Sở thích : much...
    Trạng Thái : Về màu sắc của 4rum Inufc Thoughtful

Về màu sắc của 4rum Inufc Empty Re: Về màu sắc của 4rum Inufc

Bài gửi by Narita Sato 03/02/09, 04:02 pm

@ BN : Thanks em đã góp ý ^^
    1 thời gian trước thì 4rum mình có giao diện với màu da cam chủ đạo - khá là tươi sáng và bắt mắt ; nhưng chị muốn thay đổi 1 chút để so sánh ưu/ khuyết điểm giữa 2 giao diện.
    Có 1 số mems (đặc biệt là mems nam) đã phản ánh là INU FC có vẻ hơi... nữ tính ; cũng vì thế mà chị muốn tạo thêm nh~ màu sắc tối hơn, bởi chúng ta là THẾ GIỚI YÊU QUÁI ^^ Hơn nữa, để tạo sự cân bằng, chị đã để nh~ ô công cụ (như Home, Portal...) màu sáng, nếu thêm hoa hoặc để glitter thì nữ tính quá ^^
    Thỉnh thoảng chúng ta cũng nên thay đổi 1 chút, phải ko ?
    Bachngoctieuthu
    Bachngoctieuthu
    Trial Mod
    Trial Mod

Nữ
    Công việc : crazy otaku
    Sở thích : thích kết bạn, giao lưu ...
    Trạng Thái : Về màu sắc của 4rum Inufc Loved
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Về màu sắc của 4rum Inufc 13_35070

Bài gửi by Bachngoctieuthu 04/02/09, 11:48 am

Dạ em hiểu ý chị rồi. Nhưng đa số mems tham gia 4rum này đều là nữ cả và cả em cũng thế, nhưng mà em thấy không hẳn màu sắc tươi sáng đều "nữ tính" cả đâu (_ _") nó còn phản ánh lên 1 4rum đầy sức sống, tươi vui, trẻ trung. Thì như đã nói ở trên nếu được, có thể phối cả 2 màu "lạnh" và "nóng" thì càng tuyệt phải không ạ?
    Zdới lại tuy 4rum mình là :"Thế giới yêu quái" nhưng mà cũng có 1/2 là con người sống chung mờ Về màu sắc của 4rum Inufc 189992 hoặc chí ít là bị lai tạp giữa các yêu quái với nhau nữa :--):
    Cuối cùng là chị Nar nói: thỉnh thoảng thay đổi thì sẽ hay hơn vậy khi nào có kế hoạch đổi mới lại 4rum 1 lần nữa chị đừng quên những lời góp ý của em nha :33:
    @Cám ơn chị đã trả lời!!!

by Nar : okie em ^^

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: 29/03/24, 02:59 am