...::: 4RUM INUYASHA FC :::...

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
...::: 4RUM INUYASHA FC :::...

3 posters

Nếu bạn được gặp Sesshomaru thì bạn sẽ....?

Bachngoctieuthu
    Bachngoctieuthu
    Trial Mod
    Trial Mod

Nữ
    Công việc : crazy otaku
    Sở thích : thích kết bạn, giao lưu ...
    Trạng Thái : Nếu bạn được gặp Sesshomaru thì bạn sẽ....? Loved
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Nếu bạn được gặp Sesshomaru thì bạn sẽ....? 13_35070

Nếu bạn được gặp Sesshomaru thì bạn sẽ....? Empty Nếu bạn được gặp Sesshomaru thì bạn sẽ....?

Bài gửi by Bachngoctieuthu 09/04/09, 05:40 pm

Các bạn nghĩ sao khi được gặp Đại Thiếu gia lạnh lùng của dòng họ Khuyển đầy niềm kiêu hãnh này??? Bạn sẽ xử sự ra sao khi đối diện và hành động như thế nào??? Hay có những lời nói, suy nghĩ gì???

Nếu là Bạch Ngọc, đảm bảo : nhẹ là Bạch Ngọc sẽ chết trân tại chỗ, nặng là bất tỉnh quân sự luôn hì hì

Cùng chia sẻ với Bạch Ngọc những khỏanh khắc ngàn vàng" đáng nhớ mà suốt đời không thể nào quên được đó nhé!! Nếu bạn được gặp Sesshomaru thì bạn sẽ....? 31227
    Daisy_girl
    Daisy_girl
    Con Người
    Con Người

Nữ
    Công việc : học tập
    Sở thích : đọc chuyện, trồng cây, hái trái cây
    Trạng Thái : Nếu bạn được gặp Sesshomaru thì bạn sẽ....? Thoughtful
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Nếu bạn được gặp Sesshomaru thì bạn sẽ....? MS_Pink_Bunny

Nếu bạn được gặp Sesshomaru thì bạn sẽ....? Empty Re: Nếu bạn được gặp Sesshomaru thì bạn sẽ....?

Bài gửi by Daisy_girl 31/08/09, 04:48 pm

Nếu gặp dc thì điều đầu tiên là kiêu Sess cho gặp Rin và xin đi theo anh để đến chỗ ở để tiện chăm sóc Rin. Chỉ có vậy thôi.
    kimsama
    kimsama
    Con Người
    Con Người

Nữ
    Công việc : học sinh
    Sở thích : Vẽ+đọc Inuyasha
    Trạng Thái : Nếu bạn được gặp Sesshomaru thì bạn sẽ....? Happy
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Nếu bạn được gặp Sesshomaru thì bạn sẽ....? Panda

Nếu bạn được gặp Sesshomaru thì bạn sẽ....? Empty Re: Nếu bạn được gặp Sesshomaru thì bạn sẽ....?

Bài gửi by kimsama 28/02/12, 09:01 pm

tình huống 1: xỉu
    tình huống 2: nhìn từ xa mà ko dám lại gần( sợ mình có hành động thái quá, sama tưởng mình điên -> lấy bạo toái nha chém cho 1 cái( chết trong hạnh phúc Nếu bạn được gặp Sesshomaru thì bạn sẽ....? 257676 )

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: 19/03/24, 02:18 pm