...::: 4RUM INUYASHA FC :::...

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
...::: 4RUM INUYASHA FC :::...

3 posters

Bạn đã bao giờ khóc vì Ses chưa?

BachLien
    Con Người
    Con Người

Nữ
    Công việc : Hoc sinh
    Sở thích : ve va doc truywn tranh
    Trạng Thái : Bạn đã bao giờ khóc vì Ses chưa? Loved
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Bạn đã bao giờ khóc vì Ses chưa? Dog_copy3

Bạn đã bao giờ khóc vì Ses chưa? Empty Bạn đã bao giờ khóc vì Ses chưa?

Bài gửi by BachLien 25/04/09, 09:02 am

Dù cho trong man ga hay trong anime, hình ảnh Ses luôn gây cho các fan nhìu cảm xúc khác nhau. Zậy zới mọi người những cảm xúc đó như thế nào? Và nó có khiến ai rớt nước mắt không? Tại sao như vậy? Trả lời thiệt lòng nhé, để giúp BL bít BL có mau nước mắt wá hok ý mà Bạn đã bao giờ khóc vì Ses chưa? 319961

by Nar : đây là lần thứ 2 Bạn post topic sai box, nếu còn tái phạm Nar sẽ del thẳng, còn lần này Nar sẽ vẫn chuyển topic về box SesshouMaru cho Bạn !
    ilovesess4rever
    ilovesess4rever
    Giải Thưởng Vàng Cuộc thi Viết lần I

Nữ
    Đến từ : Nơi ánh Mặt trời chiếu rọi mọi ngóc ngách của trái tim
    Công việc : otaku
    Sở thích : bishounen đẹp trai
    Trạng Thái : Bạn đã bao giờ khóc vì Ses chưa? Loved

Bạn đã bao giờ khóc vì Ses chưa? Empty Re: Bạn đã bao giờ khóc vì Ses chưa?

Bài gửi by ilovesess4rever 26/04/09, 11:06 am

Chà ! Thanks Bạch Liên vì đã mở topic dành cho fan Sess , nhưng bạn chú ý đừng post nhầm box nhé , Sess sama có box riêng kia mà ^^

Chẳng biết có phải do bản thân mau nước mắt hay không , nhưng Ivy đã từng rơi nước mắt vì Sess , rất nhiều lần .
    Có những lúc cảm thấy thương Sess sama lắm . Thương tuổi thơ chẳng được quan tâm , thương trái tim băng giá , thương tháng năm cô quạnh của anh .
    Có khi lại khóc mừng thay cho anh . Mỗi lần Rin xuất hiện , trái tim anh dường như ấm lên nhiều . Và lần gần đây nhất , khóc mừng anh đã có được thanh kiếm của riêng bản thân mình , vượt qua Khuyển đại tướng .
    Và ... có những lúc , nghĩ về anh , đột nhiên bật khóc . Nghĩ tới 6 năm yêu mến một nhân vật , dõi theo một bóng hình hư ảo . Yêu anh lắm , nhưng anh nào biết đâu . Anh chỉ cần Rin mà thôi . Chính vậy , nên bản thân Ivy cũng chỉ cần anh hạnh phúc bên Rin .
    Daisy_girl
    Daisy_girl
    Con Người
    Con Người

Nữ
    Công việc : học tập
    Sở thích : đọc chuyện, trồng cây, hái trái cây
    Trạng Thái : Bạn đã bao giờ khóc vì Ses chưa? Thoughtful
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Bạn đã bao giờ khóc vì Ses chưa? MS_Pink_Bunny

Bài gửi by Daisy_girl 31/08/09, 04:45 pm

Ko. Có khóc thì Daisy sẽ khóc cho Rin. Nhưng mà có lẽ Daisy ít cảm động đến khóc nhưng cảm nhận nỗi buồn nhói lòng khi đọc một fanfic gì đó quá buồn hay nghĩ đến hay xem một đọan phim trong anime làm mình rất cảm động. Còn Sess thì chỉ có thể làm mình tức điên lên vì đã có lúc bất lực khi bảo vệ Rin.

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: 19/03/24, 03:40 pm