...::: 4RUM INUYASHA FC :::...

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
...::: 4RUM INUYASHA FC :::...

4 posters

Nếu Kagome xuất hiện cùng thời với Inu thì sao nhỉ?

nangthuytinh
    nangthuytinh
    Con Người
    Con Người

Nữ
    Công việc : Hỏi làm gì???
    Sở thích : Nhiều chuyện quá!!!
    Trạng Thái : Nếu Kagome xuất hiện cùng thời với Inu thì sao nhỉ? Exhausted

Nếu Kagome xuất hiện cùng thời với Inu thì sao nhỉ? Empty Nếu Kagome xuất hiện cùng thời với Inu thì sao nhỉ?

Bài gửi by nangthuytinh 26/06/09, 09:14 pm

Thay vì là một nữ sinh thời hiện đại, Kagome ali5 là người cùng thời với Inu(tuy cách nhau mấy chục năm cũng được), mà cũng ko là Miko như Kikyou thì khi Kagome xuất hiện trước cái cây mà Inu phong ấn, cũng tự tay mình giải phong ấn thì liệu mọi chuyện tình cảm cũng như việc tìm ngọc có thay đổi hay ko? Mọi chuyện sẽ như thế nào?
    hoathuytien_7586
    hoathuytien_7586
    Con Người
    Con Người

Nữ
    Công việc : Ko co
    Sở thích : Mua sam
    Trạng Thái : Nếu Kagome xuất hiện cùng thời với Inu thì sao nhỉ? Happy
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Nếu Kagome xuất hiện cùng thời với Inu thì sao nhỉ? MS_Pink_Bunny

Nếu Kagome xuất hiện cùng thời với Inu thì sao nhỉ? Empty Re: Nếu Kagome xuất hiện cùng thời với Inu thì sao nhỉ?

Bài gửi by hoathuytien_7586 27/12/09, 04:46 pm

Thì...,nếu mà 2 người see nhau được thì chắc sẽ iu nhau
    Nếu Kagome xuất hiện cùng thời với Inu thì sao nhỉ? 840574 + Nếu Kagome xuất hiện cùng thời với Inu thì sao nhỉ? 320927
    sakurasan
    sakurasan
    Con Người
    Con Người

Nữ
    Công việc : Học sinh
    Sở thích : Manga
    Trạng Thái : Nếu Kagome xuất hiện cùng thời với Inu thì sao nhỉ? Okay
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Nếu Kagome xuất hiện cùng thời với Inu thì sao nhỉ? 13_35070

Nếu Kagome xuất hiện cùng thời với Inu thì sao nhỉ? Empty Re: Nếu Kagome xuất hiện cùng thời với Inu thì sao nhỉ?

Bài gửi by sakurasan 07/08/10, 09:13 am

Nếu vậy thì tuỳ theo hoàn cảnh sống mà tính cách của Kag thay đổi thế nào. Nếu mà có gia đình đầm ấm hạnh phúc như ở thế giới hiện đại thì không nói làm gì, chắc lại ghét nhau lúc đầu rồi về sau yêu Nếu Kagome xuất hiện cùng thời với Inu thì sao nhỉ? 202252 . Nhưng mờ nếu sống cô độc như Kik thì khéo lại thành Kik mất Nếu Kagome xuất hiện cùng thời với Inu thì sao nhỉ? 479671
    Akemi_chan
    Akemi_chan
    Con Người
    Con Người

Nữ
    Đến từ : thiên đường, nơi diễn ra đám cưới của Inu và Kagome
    Công việc : crazy fan của Shin và Inu
    Sở thích : đọc truyện Conan, Inu, nghe nhạc,...
    Trạng Thái : Nếu Kagome xuất hiện cùng thời với Inu thì sao nhỉ? Thoughtful
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Nếu Kagome xuất hiện cùng thời với Inu thì sao nhỉ? MS_Pink_Bunny

Bài gửi by Akemi_chan 11/08/10, 02:07 pm

Mình chẳng thích Kikyou, cô ta thật lạnh lùng vô cảm, thật đáng ghét Nếu Kagome xuất hiện cùng thời với Inu thì sao nhỉ? 147250 Mấy lần cô ta tìm cách hãm hại Kag_Ali mà còn đều chẳng có lý do để hại nữa chứ
    Ghét quá!Ghét quá!Một con người ích kỉ, chỉ biết giữ Inu cho mình, ở tập 8 cô ta trói Kag lại và định kéo Inu xuống địa ngục cùng cô ta, mọi người nhớ hok? Nếu Kagome xuất hiện cùng thời với Inu thì sao nhỉ? 19840
    Túm lại là mình cực ghét Kikyou
    P/s:mình là mem mới nên có thể chưa hiểu tất cả mọi người trong 4rum và mình cũng không muốn gây war để mất lòng ai cả, đó là tất cả suy nghĩ của mình.Mình rất mong được mọi người yêu mến và ủng hộ.Thân! Nếu Kagome xuất hiện cùng thời với Inu thì sao nhỉ? 90173
    sakurasan
    sakurasan
    Con Người
    Con Người

Nữ
    Công việc : Học sinh
    Sở thích : Manga
    Trạng Thái : Nếu Kagome xuất hiện cùng thời với Inu thì sao nhỉ? Okay
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Nếu Kagome xuất hiện cùng thời với Inu thì sao nhỉ? 13_35070

Bài gửi by sakurasan 12/08/10, 08:52 am

Này bạn Akemi, bạn nhìn chủ đề hộ mình cái. Đừng có sỉ vả thần tượng của người khác như vậy. Bạn nói như thế chả khác gì gây war với fan Kik cả (trong đó có cả mình đấy). Không ngờ Kag là 1 cô gái dễ thương, biết thông cảm cho người khác và hiểu lý lẽ lại có những fan như vậy, quá thất vọng !
    Akemi_chan
    Akemi_chan
    Con Người
    Con Người

Nữ
    Đến từ : thiên đường, nơi diễn ra đám cưới của Inu và Kagome
    Công việc : crazy fan của Shin và Inu
    Sở thích : đọc truyện Conan, Inu, nghe nhạc,...
    Trạng Thái : Nếu Kagome xuất hiện cùng thời với Inu thì sao nhỉ? Thoughtful

Bài gửi by Akemi_chan 12/08/10, 09:20 am

ôi thôi cho mình xin, mình không muốn war ai đâu, mình làm bên Conan fan club mãi rùi mình phải biết chứ.Mình chỉ bức xúc về Kik quá thôi.Mình không war đâu nhá, mình đã giải thích rõ ràng ở bài trên còn gì, thông cảm thông cảm cho mình nha Nếu Kagome xuất hiện cùng thời với Inu thì sao nhỉ? 23769

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: 28/03/24, 11:04 pm