...::: 4RUM INUYASHA FC :::...

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
...::: 4RUM INUYASHA FC :::...

Giả sử có inuyasha phần 2, bạn sẽ nghĩ ra 1 cái cốt truyện như thế nào ?

blackfire_97
    blackfire_97
    Tăng Lữ Trừ Tà
    Tăng Lữ Trừ Tà

Nữ
    Công việc : Hoc sinh
    Sở thích : Ve doc manga
    Trạng Thái : Giả sử có inuyasha phần 2, bạn sẽ nghĩ ra 1 cái cốt truyện như thế nào ? Okay
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Giả sử có inuyasha phần 2, bạn sẽ nghĩ ra 1 cái cốt truyện như thế nào ? MS_Pink_Bunny

Giả sử có inuyasha phần 2, bạn sẽ nghĩ ra 1 cái cốt truyện như thế nào ? Empty Giả sử có inuyasha phần 2, bạn sẽ nghĩ ra 1 cái cốt truyện như thế nào ?

Bài gửi by blackfire_97 28/08/11, 10:51 pm

Điều j xảy ra nếu 1 ngày kia Rumiko sensei nổi hứng mún vẽ típ inu p2 mn thử đoán xem sẽ thế nào. Mình xin xung phong trc:
    Nhất định inukun và kag sẽ sinh ra 1 đứa bé thật dễ thg mg trong mình 1/4 dòng máu yêu quái và đặt tên là Inuka . 1 ngày kia khi inuka đg rong chơi gần chiếc giếng cổ bỗng thấy 1 lối đi đc mở trong giếng. Vì quá tò mò nên inuka đã nhảy xuống giếng và quay trở về thời đại của kag. Ở đây inuka gặp souta , mẹ và ông kag nhưng cậu k hề bít đó là họ hàng vs mình. Mải tham quan tìm hiểu thế giới mới lạ này chẳng may inuk bị lạc đường . Thật may mắn rằng inuka gặp đc 1 cô bé rất đáng iu tên Narachan và đc cô bé dẫn đến ngôi miếu thờ . Nhưng khi đến bên giêngs inuka mới bít mình k thể quay trở lại thời chiến quốc đc nữa và mắc kẹt ở đây. Cũng nhờ đó cậu mới phát hiện ra Narachan là hậu duệ của Naraku và cô bé đg có âm mưu thâu tóm toàn thế giới. 1 câu chuyện mới đc mở ra...
    Căn bản mình mún ít có sự xuất hiện của inu hơn tâp trung chủ yếu vào inuka, mn người nghĩ sao và nhớ cho cốt truyện của riêng mình nha Giả sử có inuyasha phần 2, bạn sẽ nghĩ ra 1 cái cốt truyện như thế nào ? 7646
    blackfire_97
    blackfire_97
    Tăng Lữ Trừ Tà
    Tăng Lữ Trừ Tà

Nữ
    Công việc : Hoc sinh
    Sở thích : Ve doc manga
    Trạng Thái : Giả sử có inuyasha phần 2, bạn sẽ nghĩ ra 1 cái cốt truyện như thế nào ? Okay
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Giả sử có inuyasha phần 2, bạn sẽ nghĩ ra 1 cái cốt truyện như thế nào ? MS_Pink_Bunny

Giả sử có inuyasha phần 2, bạn sẽ nghĩ ra 1 cái cốt truyện như thế nào ? Empty Re: Giả sử có inuyasha phần 2, bạn sẽ nghĩ ra 1 cái cốt truyện như thế nào ?

Bài gửi by blackfire_97 18/09/11, 10:30 pm

Sao k ai vào hết trơn zậy ??????? Diễn đàn này còn có ai k trời ơi !!!!!!!!!!!!! Giả sử có inuyasha phần 2, bạn sẽ nghĩ ra 1 cái cốt truyện như thế nào ? 347639

Hôm nay: 29/03/24, 11:41 am