...::: 4RUM INUYASHA FC :::...

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
...::: 4RUM INUYASHA FC :::...

mabu1195
Bachngoctieuthu
inoru_love_inuyasha
Phạm Vũ
love_inuyasha_love
Narnia/Pooh
I_love_sess
kinneko
kikyou23
Kazuha Hatsumono
kaiga
Kikyo312
..::[U]chiha [H]yuki::..
sango2899
*clover*
ilovesess4rever
20 posters

Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha

Poll

Nhân vật phản diện bạn yêu thích trong manga InuYasha

[ 16 ]
    Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha Vote_lcap22%Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha Vote_rcap [22%] 
    [ 21 ]
    Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha Vote_lcap29%Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha Vote_rcap [29%] 
    [ 13 ]
    Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha Vote_lcap18%Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha Vote_rcap [18%] 
    [ 2 ]
    Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha Vote_lcap3%Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha Vote_rcap [3%] 
    [ 7 ]
    Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha Vote_lcap10%Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha Vote_rcap [10%] 
    [ 3 ]
    Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha Vote_lcap4%Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha Vote_rcap [4%] 
    [ 4 ]
    Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha Vote_lcap6%Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha Vote_rcap [6%] 
    [ 3 ]
    Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha Vote_lcap4%Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha Vote_rcap [4%] 
    [ 3 ]

Tổng số bầu chọn: 72
    ilovesess4rever
    ilovesess4rever
    Giải Thưởng Vàng Cuộc thi Viết lần I

Nữ
    Đến từ : Nơi ánh Mặt trời chiếu rọi mọi ngóc ngách của trái tim
    Công việc : otaku
    Sở thích : bishounen đẹp trai
    Trạng Thái : Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha Loved

Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha Empty Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha

Bài gửi by ilovesess4rever 09/08/08, 08:20 pm

Trong manga InuYasha cũng xuất hiện khá nhiều nhân vật phản diện phải không ? Vậy bạn thích ai trong số họ . Theo bạn , họ thế nào ? Đáng khinh hay tội nghiệp ? Họ có xấu hẳn không hay vẫn còn điều gì đó đáng quý ?

Hãy cùng vote cho nhân vật phản diện bạn yêu thích trong manga InuYasha nhá !

1/ Naraku
    2/ Kagura
    3/ Kanna
    4/ Nghịch Phát Kết La
    5/ Bankotsu
    6/ Jakotsu
    7/ Hiten ( Phi Tiên - Lôi thú anh )
    8/ Bạch dạ mộng ảo
    9/ Nhân vật khác

( Bỏ Sess ra khỏi danh sách vì về sau anh ấy hết ác)
    *clover*
    *clover*
    Tăng Lữ Trừ Tà
    Tăng Lữ Trừ Tà

Nữ
    Công việc : học sinh
    Sở thích : INUYASHA

Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha Empty Re: Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha

Bài gửi by *clover* 10/08/08, 12:35 pm

mình thích Kagura nhất, và rất ấn tượng với câu : Ta là Gió, Gió phải đc tự do...! Buồn là Kagura phải đánh đổi sự tự do ấy bằng chính mạng sống của mình. Kagura có cá tính !
    Ngoài ra cũng thích Kanna nữa, Kanna như 1 cái bóng vô cảm nhưng trông rất xinh xắn :X
    sango2899
    sango2899
    Moderator
    Moderator

Nữ
    Công việc : chưa có
    Sở thích : đọc truyện

Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha Empty Re: Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha

Bài gửi by sango2899 10/08/08, 03:29 pm

Hai nhân vật phản diện mà sAn chan thích nhất là Hiten và Bankotsu(cốt ác).
    Hiten: khá cool, rất ấn tượng với sực mạnh, vũ khí và hai cái vòng dưới chân(giống Na Tra nhỉ) của anh chàng này. San chan thật sự quý tấm lòng của anh với Manten.
    Bankotsu: Anh chàng này rất yêu đồng đội và là một người rất cá tính. Mặc dù ko phải là người tốt nhưng thật sự có một tấm lòng. Lại có cái tính vui vui, tếu tếu nên rất thích. Nếu là người tốt thì cốt ác cũng sẽ được xem như một thiên tài ấy nhỉ.
    Trial Mod
    Trial Mod

Nữ
    Công việc : transfer somebody to the Hell
    Sở thích : Dark
    Trạng Thái : Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha Hungry
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha 13_35070

Bài gửi by ..::[U]chiha [H]yuki::.. 11/08/08, 10:32 am

Hyu vote cho
    -Kagura: Rất ấn tượng với câu nói: "Ta là gió...Gió phải được tự do...."
    -Kana: Sống như 1 cái bóng trắng lạnh nhạt và mờ ảo, luh trung thành với Naraku
    -Bankotsu: Rất iu đồng đội và có cái tính vui vui.
    Kikyo312
    Kikyo312
    Con Người
    Con Người

Nữ
    Công việc : Ko
    Sở thích : Ko

Bài gửi by Kikyo312 11/08/08, 10:43 am

Mìng bầu cho Naraku, Kagura, Kanna.
    Naraku: lạnh lùng.
    Kagura: xinh, cá tính, có câu nói rất hay.
    Kanna: dễ thuơng, tội nghiệp, tốt.
    kaiga
    kaiga
    Pháp Sư
    Pháp Sư

Nam
    Công việc : Vô công rồi nghề. Pho*~N
    Sở thích : Ra đề Kiểm tra phòng chém =)) :*
    Trạng Thái : Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha Exhausted

Bài gửi by kaiga 11/08/08, 06:56 pm

Mình thik Bạch Dạ Mộng Ảo nè :P:
    [Đừng nói khác người :)): ]
    Bạch Dạ Mộng Ảo thấy hơi quái quái
    Cũng hơi thông minh, biết dùng trò thế thân để thoát :D :
    Với lại ngoại hình nhìn qua cũng dc :;):
    Ko ác mấy nhỉ? -'___'-
    Kazuha Hatsumono
    Kazuha Hatsumono
    Administrator
    Administrator

Nữ
    Công việc : Thế thiên hành đạo ^^
    Sở thích : Ngắm all Sama
    Trạng Thái : Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha Thoughtful
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha 13_35070

Bài gửi by Kazuha Hatsumono 11/08/08, 10:17 pm

Bankotsu + Jakotsu + Hiten ^^

Bankotsu: Dù có độc ác, Cốt Ác vẫn biết quan tâm tới đồg đội!
    Jakotsu: Lần đầu tiên nhìn Cốt Rắn, Kaz cứ tưởng anh ta là girl, thế mới sợ, nhưg về sau thấy dù anh ta có hơi quai quái, nhưg vẫn 1 lòg yêu thươg đồg đội!
    Hiten: Kaz cũg thik anh ta, dù có độc ác, tàn bạo, nhưg anh ta vẫn yêu thương em mình, khóc vì cái chết của em :((: Cảm động hem?
    Kagura: "Ta là gió, gió phải đc tự do" Ấn tượng ghê!
    Kanna: Là 1 cái bóng trắg xinh xắn, yêu lắm!
    ilovesess4rever
    ilovesess4rever
    Giải Thưởng Vàng Cuộc thi Viết lần I

Nữ
    Đến từ : Nơi ánh Mặt trời chiếu rọi mọi ngóc ngách của trái tim
    Công việc : otaku
    Sở thích : bishounen đẹp trai

Bài gửi by ilovesess4rever 12/08/08, 03:15 pm

Hức ! Cảm động ! San chan ơi ! San chan thích giống Chi quá !
    - Bankotsu : Nếu có thể , em rất muốn có một người anh như anh , luôn quan tâm tới dàn em của mình . Tuy anh là kẻ cộc cằn , suốt đời chỉ biết đâm thuê chém mướn đi nữa thì trái tim anh vẫn là trái tim của một con người . Anh còn đáng quý hơn hàng nghìn hàng vạn kẻ mở mồm nói nhân nghĩa mà không hiểu nổi hai chữ ấy . Kẻ nào phê phán anh , kẻ đó mới thực sự là kẻ không hiểu gì .
    - Hiten : Có người nói với em anh là yêu quái tàn nhẫn và độc ác . Qủa thực , ban đầu em cũng thấy vậy . NHưng , em đã phải suy nghĩ lại khi anh khóc trước cái chết của Manten . Anh là yêu quái . Anh giết người . Nhưng anh cũng có trái tim và cũng biết yêu thương . Trong khi những kẻ tự xưng là loài người chém giết anh em mình để tranh ngôi đoạt vị , thì một yêu quái như anh , lại yêu quý em trai mình hết mực . Đấy là điều đáng quý ở anh .
    kikyou23
    kikyou23
    Pháp Sư
    Pháp Sư

Nữ
    Công việc : Đi học và chơi game
    Sở thích : Đọc truyện,lên net,chơi,...

Bài gửi by kikyou23 15/08/08, 10:53 am

Mình thích nhất nhân vật phản diện trong truyện Inuyasha là Naraku,Kagura,Kanna,cái bản bầu chọn này bầu được quá trời người,nên bầu cho Naraku,Kagura và cả Kanna nữa !
    kinneko
    kinneko
    Moderator
    Moderator

Nữ
    Công việc : hoc sinh
    Sở thích : reading manga
    Trạng Thái : Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha Thoughtful

Bài gửi by kinneko 17/08/08, 06:57 pm

Dĩ nhiên là NARAKU đầu tiên rồi đến KAGURA, KANA và Cốt Ác. Mội người ai cũng có 1 vẻ khác biệt nhưng điểm chung có lẽ là đều đáng yêu như nhau :D :
    I_love_sess
    I_love_sess
    Tăng Lữ Trừ Tà
    Tăng Lữ Trừ Tà

Nữ
    Sở thích : Đọc truyện Inu
    Trạng Thái : Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha Full

Bài gửi by I_love_sess 08/09/08, 06:10 pm

Mình thix kanna, kanna vô hồn nhưng rất xinh. Với lại Kanna cũng tốt mà, bằng chứng là cô ấy đã chỉ cách tiêu diệt naraku ở tập 49
    sango2899
    sango2899
    Moderator
    Moderator

Nữ
    Công việc : chưa có
    Sở thích : đọc truyện

Bài gửi by sango2899 09/09/08, 10:01 am

Hihi, thanks Chi nhé, rất thích topic này.
    Mê Hiten lắm cơ, có thể nói là nhân vật nam thích nhất chỉ sau Sess sama trong truyện. Hiten, sức mạnh, trí tuệ và cả tấm lòng em đều nể anh cả, anh mắt ánh lửa tức tối thù hận khi mất đi người em San rất nể, rất quý. So với những kẻ là con người mà đi giết anh em, cha mẹ mình thì anh đang quý hơn, đang trọng hơn đáng mến hơn và đáng để học hỏi hơn.
    Khúc Hiten khóc khi mất Man ten nè:(thích tấm này lắm)
    Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha Hiten12sz2

Được sửa bởi sango2899 ngày 12/11/08, 07:48 pm; sửa lần 1.
    Narnia/Pooh
    Narnia/Pooh
    Cộng Tác Viên
    Cộng Tác Viên

Nữ
    Công việc : design
    Sở thích : lượm tiền

Bài gửi by Narnia/Pooh 12/11/08, 12:56 pm

kagura có tính là phản diện ko nhỉ
    níu có thì tôi thik cô ấy
    còn níu như ko tính thì mình thik bạch dạ mộng ảo
    love_inuyasha_love
    love_inuyasha_love
    Con Người
    Con Người

Nam
    Công việc : hoc sinh
    Sở thích : tim toi nhung g lien quan den inuyasha
    Trạng Thái : Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha Full

Bài gửi by love_inuyasha_love 30/11/08, 09:52 am

Mình thì thick nar vì trong phe phản diênện , ng` ác nhất lá hắn mà ! Hắn có những mưu kế rất hay vàcai1 tính xảo quyệt của hắn cũng khá lá "kol" !!!
    Phạm Vũ
    Con Người
    Con Người

Nam
    Công việc : công nhân
    Sở thích : gái

Bài gửi by Phạm Vũ 30/12/08, 03:46 pm

Kagura : ấn tượng câu: Ta là gió, và gió tự do...
    Bankotsu: dù anh có ác, nhưng anh vẫn hơn Cốt Nung, anh ko vì ngọc tứ hồn mà hại anh em.
    Jakotsu: hài hài thế nào ấy, Inuyasha tởm anh này lắm :))
    Kanna: lạnh, mặt cứ buồn buồn thế nào ấy, trung thành nữa :)
    inoru_love_inuyasha
    inoru_love_inuyasha
    Pháp Sư
    Pháp Sư

Nữ
    Đến từ : một thế giới khắt nghiệt - thế giới không có InuYasha
    Sở thích : ăn mì gói
    Trạng Thái : Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha Happy

Bài gửi by inoru_love_inuyasha 31/12/08, 12:18 am

Mình thích Bankotsu và Jakotsu , vì :
    -Bankotsu : cũng khá đẹp trai , tốt với anh em đồng đội và cũng khá bản lĩnh( nhưng chưa bằng "ảnh" của tui Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha 290468 )
    -Jakotsu : tên này cũng tốt , hề và khá chung tình ( tội nghiệp Inu Yasha Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha 855305 )
    Kể ra tên này cũng có sở thích giống mình Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha 676903
    Bachngoctieuthu
    Bachngoctieuthu
    Trial Mod
    Trial Mod

Nữ
    Công việc : crazy otaku
    Sở thích : thích kết bạn, giao lưu ...

Bài gửi by Bachngoctieuthu 15/01/09, 10:11 am

Ơ ơ nhân vật phản diện mà Bạch Ngọc thích nhứt à ................ si nghĩ si nghĩ.........
    Là Naraku rồi ^^ Không biết sao thích nữa, có lẽ ẩn đâu đó trong trái tim đầy thù hận, độc ác, không nhân tính .... vẫn còn đâu đó 1 cái điều gì đó, 1 chân lý sống của 1 ác ma mà đối với ta nó thật trái ngược với đạo lý và ko thể hiểu nổi. Nhưng biết đâu Rumiko sensei tạo ra Naraku ko chỉ là thêm phần kịch tích, hấp dẫn cho bộ truyện hay là để đủ 2 phe (1 ác 1 thiện) mà còn để phản ánh tòan bộ những các xấu xa độc ác của lòai người thông qua Naraku .................
    mabu1195
    mabu1195
    Con Người
    Con Người

Nữ
    Công việc : Học sinh
    Sở thích : Doc truyên
    Trạng Thái : Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha Amused
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha MS_Pink_Bunny

Bài gửi by mabu1195 03/05/09, 11:35 am

Chắc là thk Naraku nhất.
    Đây là một con người mưu toan và đầy thủ đoạn. Để đạt dc mục đích,hắn 0 ngừng lợi dụng nh~ người xung quanh ( kể cả kẻ thù). Chính vì có 1 kẻ ác như hắn nên bộ truyện hay hơn
    kag.luv.inu2014
    kag.luv.inu2014
    Con Người
    Con Người

Nữ
    Công việc : Student
    Sở thích : Đủ thứ
    Trạng Thái : Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha Okay
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha MS_Pink_Bunny

Bài gửi by kag.luv.inu2014 07/06/11, 12:51 am

Kaginu (là mình :d) thích nhất là Kanna,cô bé là người vô cảm nhưng cái nét rất dễ thương và trìu mến,còn Kagura cũng thix nữa,cả hai đều thix :x:X:x
    kimsama
    kimsama
    Con Người
    Con Người

Nữ
    Sở thích : Vẽ+đọc Inuyasha
    Trạng Thái : Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha Happy
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha Panda

Bài gửi by kimsama 28/02/12, 09:14 pm

em thik hakudoshi
    anhthy_2000
    anhthy_2000
    Tăng Lữ Trừ Tà
    Tăng Lữ Trừ Tà

Nam
    Công việc : Hoc sinh
    Sở thích : doc truyen inuyasha
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha Panda

Bài gửi by anhthy_2000 16/07/12, 06:30 pm

ui to thik nhat la kagura vi co la gio gio phai dc tu do chu gio ko muon bi ai rag buoc mih ca hon nua kagura luon chien dau het mih de lay lai dc trai tim tu naraku de dc tu do chu Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha 677353
    anhthy_2000
    anhthy_2000
    Tăng Lữ Trừ Tà
    Tăng Lữ Trừ Tà

Nam

Bài gửi by anhthy_2000 16/07/12, 06:32 pm

kagura that la dag thuog ...khi lay lai dc trai tim naraku con dam cho kagura may phat nua chu Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha 825887
    kimmywa
    kimmywa
    Con Người
    Con Người

Nam
    Công việc : none
    Sở thích : few

Bài gửi by kimmywa 29/10/12, 06:20 pm

ko bík Suikotsu có phải là nhân vật phản diện ko nhỉ Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha 147250
    anhthy_2000
    anhthy_2000
    Tăng Lữ Trừ Tà
    Tăng Lữ Trừ Tà

Nam

Bài gửi by anhthy_2000 05/11/12, 07:07 pm

duog nhien oi Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha 520907
    kimmywa
    kimmywa
    Con Người
    Con Người

Nam
    Công việc : none
    Sở thích : few

Bài gửi by kimmywa 05/02/13, 07:18 pm

nhưng mà anh í có lúc thành người tốt mà Nhân vật phản diện bạn thích trong manga InuYasha 90173

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: 19/04/24, 01:19 pm