...::: 4RUM INUYASHA FC :::...

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
...::: 4RUM INUYASHA FC :::...

vampire
mabu1195
Jan
Phạm Vũ
inu yasha_sama
Sweet angel
love_inuyasha_love
kago_chan
Narnia/Pooh
ngoinha_hoahong
nu_hoang_be_bong
sango2899
ilovesess4rever
17 posters

Bạn muốn Sesshomaru sama là gì của bạn ?

ilovesess4rever
    ilovesess4rever
    Giải Thưởng Vàng Cuộc thi Viết lần I

Nữ
    Đến từ : Nơi ánh Mặt trời chiếu rọi mọi ngóc ngách của trái tim
    Công việc : otaku
    Sở thích : bishounen đẹp trai
    Trạng Thái : Bạn muốn Sesshomaru sama là gì của bạn ? Loved

Bạn muốn Sesshomaru sama là gì của bạn ? Empty Bạn muốn Sesshomaru sama là gì của bạn ?

Bài gửi by ilovesess4rever 18/09/08, 11:22 am

Bạn là fan của Sesshomaru ?
    Bạn thực lòng yêu mến anh ấy ?
    Vậy đã bao giờ , bạn mong ước Sesshomaru có thực và anh ấy ở bên bạn ?
    Nếu mơ ước đó thành sự thực thì sao ?
    Bạn muốn Sesshomaru sama là gì của bạn ? Hãy cùng chia sẻ nhé !
    sango2899
    sango2899
    Moderator
    Moderator

Nữ
    Công việc : chưa có
    Sở thích : đọc truyện

Bạn muốn Sesshomaru sama là gì của bạn ? Empty Re: Bạn muốn Sesshomaru sama là gì của bạn ?

Bài gửi by sango2899 19/09/08, 08:32 pm

SAn chan muốn Sesshoumaru sama là anh trai yêu dấu. Lúc đó San sẽ là 1 cô bé tiểu yêu suốt ngày quấn quít bên anh. Đi học thì sẽ vô cùng nổi tiếng(nhớ sesshoumaru sama), mấy ngừoi khác sẽ bắt sAn kể chuyện, làm mai cho họ với anh. San sẽ được cùng anh đi chiến đấu(tung hoành giang hồ :->: ), tâm sự với anh, tha hồ dán poster anh đầy phòng(chả biết là có để mà dán ko nửa =''=). YÊu Sesshoumaru sama lắm.
    Anonymous
    Khách v
    Khách viếng thăm

Bạn muốn Sesshomaru sama là gì của bạn ? Empty Re: Bạn muốn Sesshomaru sama là gì của bạn ?

Bài gửi by Khách v 20/09/08, 12:50 pm

mình muốn sess là người anh của mình vì nếu dc mình sẽ có người bảo vệ ko sợ ai cả và là thiên hạ vô địch kakakaka... (nhưng hơi hoang tưởng nhỉ)
    nu_hoang_be_bong
    nu_hoang_be_bong
    Con Người
    Con Người

Nữ
    Công việc : Mangaka *xạo*
    Sở thích : eat & sleep -___-"
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Bạn muốn Sesshomaru sama là gì của bạn ? Pig2

Bài gửi by nu_hoang_be_bong 24/09/08, 07:18 pm

^^ Nếu Sess_sama là có thực thì tất nhiên be_bong chỉ muốn Sess_sama là của riêng be_bong thoai.

Câu trả lời đó, dễ hiểu mà :X :
    ngoinha_hoahong
    ngoinha_hoahong
    Moderator
    Moderator

Nữ
    Công việc : student
    Sở thích : đọc truyện, đi chơi
    Trạng Thái : Bạn muốn Sesshomaru sama là gì của bạn ? Thoughtful
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Bạn muốn Sesshomaru sama là gì của bạn ? 13_35070

Bài gửi by ngoinha_hoahong 15/11/08, 09:04 pm

n2h2 muốn Sess là anh trai của n2h2. hehe!!!!!!!!!!!sẽ có khối cô đeo đuổi và khi đó n2h2 -với thân phận là vật trung gian, sẽ được hưởng lợi từ đó ^_^"". Nói thế chứ chủ yếu là sẽ được sess bảo vệ thì còn gì bằng :XX:
    Narnia/Pooh
    Narnia/Pooh
    Cộng Tác Viên
    Cộng Tác Viên

Nữ
    Công việc : design
    Sở thích : lượm tiền

Bài gửi by Narnia/Pooh 18/11/08, 08:22 pm

sess à
    chậc tính ra thì mình cũng ko ghét bạn nì lắm nha
    nhưng mình ko thik sess che giấu tâm tư mình haòi như thế
    => mình mún sess làm anh mình , đối xử với mình như Rin vậy ^^
    kago_chan
    kago_chan
    Pháp Sư
    Pháp Sư

Nữ
    Công việc : hok fải otaku
    Sở thích : Inuyasha
    Trạng Thái : Bạn muốn Sesshomaru sama là gì của bạn ? Happy
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Bạn muốn Sesshomaru sama là gì của bạn ? 13_35070

Bài gửi by kago_chan 19/11/08, 09:17 am

Hồi mới coi Inuyasha , Sess là người mà kag thik đầu tiên đó Bạn muốn Sesshomaru sama là gì của bạn ? 691610 cứ hể nhìn thấy Sess là chân tay kag rụng rời như bún (hình như đế giờ vẫn vậy >"<). Nhưng nếu hỏi kag mún Sess là gì của kag thì kag vẫn mún Sess sẽ mãi là thần tượng số 1 trong lòng kag như bây giờ thui vì làm no1 hay bro nghe có vẽ hảo huyền wé .Bạn muốn Sesshomaru sama là gì của bạn ? 571572
    love_inuyasha_love
    love_inuyasha_love
    Con Người
    Con Người

Nam
    Công việc : hoc sinh
    Sở thích : tim toi nhung g lien quan den inuyasha
    Trạng Thái : Bạn muốn Sesshomaru sama là gì của bạn ? Full

Bài gửi by love_inuyasha_love 25/11/08, 01:19 pm

Uhm... nếu là mình , và nếu ses có ở thời hiện đại , cụ thể là tại nhà mình , mình sẽ tha hồ quậy bộ lông của ses , con` nữa , mình sẽ lấy bộc toái nha ra uy híp những
    " mạng sống nhỏ bé " (nếu có ses thì ta là đệ nhứt kakaka ) và sẵn sàng giết ng` , giết những ai làm chướng mắt " đại gia " đey !! >.< hống hách wa' đáng !!
    (ko bik' mình dám chửi ng` ta ko nữa mà khoác lác ) !! Dù sao thì nếu có ses mình còn hơn chức tổng thống êy' chứ hjhj
    Bạn muốn Sesshomaru sama là gì của bạn ? 251870 Bạn muốn Sesshomaru sama là gì của bạn ? 445843

mình ko mún ses là g\ của mình , chj~ mong ses còn tồn tại và chiến đấu trong quyển inuyasha thui ^^

Hạn chế post liền 2 bài
    ilovesess4rever
    ilovesess4rever
    Giải Thưởng Vàng Cuộc thi Viết lần I

Nữ
    Đến từ : Nơi ánh Mặt trời chiếu rọi mọi ngóc ngách của trái tim
    Công việc : otaku
    Sở thích : bishounen đẹp trai

Bài gửi by ilovesess4rever 06/12/08, 08:58 pm

Đối với Ivy , nếu có thể , Ivy muốn Sess có thật và luôn ở bên mình với cương vị một người anh trai . Ivy muốn có một người anh trai , và cũng muốn Sess trở thành anh ấy . Có Sess là anh trai , Ivy sẽ là cô em gái hạnh phúc nhất trên đời . Có Sess là anh trai , để mỗi khi yếu đuối , có ai đó bảo bọc ; Để mỗi khi gục ngã , có tiếng ai động viên ; Để tựa vào bờ vai người ấy mỗi khi buồn đau ; Hay ôm chặt lấy anh để cười thật rạng rỡ ; ...
    Nhưng nếu mơ ước ấy không thể thành sự thực , thì Ivy mong muốn , Sess vẫn mãi là anh ở trong manga InuYasha , vẫn mãi là người Ivy yêu quý .
    Sweet angel
    Sweet angel
    Trial Mod
    Trial Mod

Nữ
    Sở thích : chơi, xơi
    Trạng Thái : Bạn muốn Sesshomaru sama là gì của bạn ? Hungry

Bài gửi by Sweet angel 09/12/08, 10:09 pm

hok dám mơ nhìu , chỉ cần ngắm sess thoy là đủ òi, nhưng nếu có thể thì mình muốn sess là anh trai của mình. nếu có người anh trai như sess thì..........Áh không tưởng tượng nổi >.< mừng húm
    inu yasha_sama
    inu yasha_sama
    Con Người
    Con Người

Nữ
    Công việc : học sinh
    Sở thích : đọc truyện tranh và...ngắm những bức ảnh của inu yasha

Bài gửi by inu yasha_sama 30/12/08, 04:59 pm

mình thik sess làm boy friend của mình vì mình sẽ được ngài chăm sóc thường xuyên và không lúc nào là ngài không quan tâm tới mình cả^^ :X : (hik!nhưng có lẽ hơi xa vời quá)^^
    Phạm Vũ
    Con Người
    Con Người

Nam
    Công việc : công nhân
    Sở thích : gái

Bài gửi by Phạm Vũ 30/12/08, 06:49 pm

anh trai. ờ mà ko, em trai :)): vì em trai dễ sai bảo hơn, lúc đó mới chẳng sợ ai chứ :P: chứ anh trai mà sai bảo thì... Bạn muốn Sesshomaru sama là gì của bạn ? 251870
    Jan
    Jan
    Con Người
    Con Người

Nữ
    Công việc : pianist
    Sở thích : piano

Bài gửi by Jan 04/04/09, 09:08 am

Khác với phần lớn các bạn ở đây, Jan muốn là một người bạn thân của Ses. Được Ses tin tưởng và chia sẻ mọi điều thì còn j bằng. Một người anh trai như Ses thì ko có j thú vị lắm. Anh í chỉ bảo vệ em gái, cứ cho là chăm sóc đi nhưng lạnh lùng, chẳng có j là hài hước cả. Trong khi Jan đã có một ông anh trai trên cả tuyệt vời rồi
    mabu1195
    mabu1195
    Con Người
    Con Người

Nữ
    Công việc : Học sinh
    Sở thích : Doc truyên
    Trạng Thái : Bạn muốn Sesshomaru sama là gì của bạn ? Amused
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Bạn muốn Sesshomaru sama là gì của bạn ? MS_Pink_Bunny

Bài gửi by mabu1195 09/05/09, 05:25 pm

Mình muốn Sess làm boy friend. Xem nào, đẹp trai, giỏi, thông minh, lạnh, yêu bạn gái và super kook.. Đây đúng là mẫu người lí tưởng rùi. Mình cũng muốn bạn trai mình giống Sess vậy ( tưởng tượng).
    vampire
    vampire
    Con Người
    Con Người

Nữ
    Sở thích : Inu yasha
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Bạn muốn Sesshomaru sama là gì của bạn ? Panda

Bài gửi by vampire 02/08/09, 01:05 pm

i want sess is my love Bạn muốn Sesshomaru sama là gì của bạn ? 582334 Bạn muốn Sesshomaru sama là gì của bạn ? 582334 Bạn muốn Sesshomaru sama là gì của bạn ? 582334
    Daisy_girl
    Daisy_girl
    Con Người
    Con Người

Nữ
    Công việc : học tập
    Sở thích : đọc chuyện, trồng cây, hái trái cây
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Bạn muốn Sesshomaru sama là gì của bạn ? MS_Pink_Bunny

Bài gửi by Daisy_girl 31/08/09, 08:51 am

Còn mình thì thik làm con gái bán yêu của Sess và Rin. Mình yêu Sess và Rin nên thik thế. Hay làm chức vụ như Jaken để coi sóc Rin và theo dõi Sess cũng dc.
    Princess_of_friendship_98
    Con Người
    Con Người

Nữ
    Công việc : Student
    Sở thích : Doc truyen,xem hoat hinh

Bài gửi by Princess_of_friendship_98 06/09/11, 12:17 pm

I just want Sesshomaru is himself because Sesshomaru is Sesshomaru, he is no one else. I just want to be his best friend.Bạn muốn Sesshomaru sama là gì của bạn ? 115882
    Con Người
    Con Người

Nữ
    Công việc : Student
    Sở thích : Doc truyen,xem hoat hinh

Bài gửi by Princess_of_friendship_98 06/09/11, 12:18 pm

I just want Sesshomaru is himself because Sesshomaru is Sesshomaru, he is no one else. I just want to be his best friend.Bạn muốn Sesshomaru sama là gì của bạn ? 115882
    YuNarukamiIzanagi
    Con Người
    Con Người

Nam
    Công việc : Teacher
    Sở thích : Defeat SHADOWS
    Trạng Thái : Bạn muốn Sesshomaru sama là gì của bạn ? Okay
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Bạn muốn Sesshomaru sama là gì của bạn ? Dog_copy3

Bài gửi by YuNarukamiIzanagi 17/09/11, 10:41 am

Sesshomaru mà có thật thì mình chỉ muốn tất cả mọi người đều quen với anh ấy chứ không riêng gì mình
    blackfire_97
    blackfire_97
    Tăng Lữ Trừ Tà
    Tăng Lữ Trừ Tà

Nữ
    Công việc : Hoc sinh
    Sở thích : Ve doc manga
    Trạng Thái : Bạn muốn Sesshomaru sama là gì của bạn ? Okay

Bài gửi by blackfire_97 17/09/11, 08:07 pm

Minh van mun sess la anh trai minh, sau do di khoe vs moi nguoi la minh co 1 nguoi anh trai vua dep trai, lanh lung lai rat manh Bạn muốn Sesshomaru sama là gì của bạn ? 582334

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: 19/03/24, 04:33 pm