...::: 4RUM INUYASHA FC :::...

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
...::: 4RUM INUYASHA FC :::...

5 posters

Điều gì khiến bạn yêu quý Sesshomaru sama ?

ilovesess4rever
    ilovesess4rever
    Giải Thưởng Vàng Cuộc thi Viết lần I

Nữ
    Đến từ : Nơi ánh Mặt trời chiếu rọi mọi ngóc ngách của trái tim
    Công việc : otaku
    Sở thích : bishounen đẹp trai
    Trạng Thái : Điều gì khiến bạn yêu quý Sesshomaru sama ? Loved

Điều gì khiến bạn yêu quý Sesshomaru sama ? Empty Điều gì khiến bạn yêu quý Sesshomaru sama ?

Bài gửi by ilovesess4rever 20/09/08, 01:12 pm

Bạn là một fan của Sess ? Bạn yêu quý anh ấy ? Vậy , điều gì đặc biệt trong một youkai như anh làm bạn xao xuyến ? Vẻ lạnh lùng , sức mạnh , hay cách anh quan tâm tới Rin ?
    Hãy cùng chia sẻ nhé !
    sango2899
    sango2899
    Moderator
    Moderator

Nữ
    Công việc : chưa có
    Sở thích : đọc truyện

Điều gì khiến bạn yêu quý Sesshomaru sama ? Empty Re: Điều gì khiến bạn yêu quý Sesshomaru sama ?

Bài gửi by sango2899 20/09/08, 05:01 pm

San chan yêu Sess sama, yêu từ trong ra ngoài. Một Youkai đẹp trai, lạnh lùng, mạnh mẽ, hết sức tài giỏi. Nhưng có lẻ điều làm San ấn tượng nhất về anh là tình cảm của anh giành cho Rin. Chính cái giây phút anh dùng thiên sinh nha cứu Rin cũng là lúc mà SAn chan xem anh là đệ tam sama của mình. Sess sama yêu Rin như yêu đứa em gái bé bỏng của mình, một youkai lạnh lùng tàn nhẫn lại được một cô bé xinh xắn dễ thưong thuần hóa, cái lọai àm hồi trước anh ghét cay ghét đắng. Anh ngày càng trở nên nhân từ nhưng vẫn ko làm mất đi sự lạnh lùng quyến rủ của anh. Em yêu anh Sesshoumaru sama, yêu anh vì tất cả.
    nu_hoang_be_bong
    nu_hoang_be_bong
    Con Người
    Con Người

Nữ
    Công việc : Mangaka *xạo*
    Sở thích : eat & sleep -___-"
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Điều gì khiến bạn yêu quý Sesshomaru sama ? Pig2

Điều gì khiến bạn yêu quý Sesshomaru sama ? Empty Re: Điều gì khiến bạn yêu quý Sesshomaru sama ?

Bài gửi by nu_hoang_be_bong 24/09/08, 07:13 pm

Bạn là một fan của Sess ?
    Đúng vậy :|:

Bạn yêu quý anh ấy ?
    Đương nhiên :X :

Điều đặc biệt trong một youkai như anh làm tôi xao xuyến ?

Vẻ lạnh lùng ư ? Sức mạnh sao ? Hay cách anh quan tâm tới Rin ?
    Tất cả đều không phải!!

Tôi bị Sess_sama làm xao xuyến là bởi vì anh ấy là anh ấy, Sesshoumaru là Sesshoumaru. Chứ không phải là ai khác :X :
    ilovesess4rever
    ilovesess4rever
    Giải Thưởng Vàng Cuộc thi Viết lần I

Nữ
    Đến từ : Nơi ánh Mặt trời chiếu rọi mọi ngóc ngách của trái tim
    Công việc : otaku
    Sở thích : bishounen đẹp trai

Bài gửi by ilovesess4rever 29/12/08, 10:18 pm

Cám ơn San chan và Trang chan nhiều lắm ^^ .
    Ivy là một fan Sess , ngay tới nick name cũng đã thể hiện điều đó . Ivy yêu Sess bởi chính con người anh , bởi những phẩm chất nơi con người anh , bởi những gì thuộc về anh . Yêu anh chỉ vì yêu anh mà thôi !
    Bachngoctieuthu
    Bachngoctieuthu
    Trial Mod
    Trial Mod

Nữ
    Công việc : crazy otaku
    Sở thích : thích kết bạn, giao lưu ...
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Điều gì khiến bạn yêu quý Sesshomaru sama ? 13_35070

Bài gửi by Bachngoctieuthu 18/01/09, 05:17 pm

Bạch Ngọc iu người ấy vì tất cả tất cả những tính cách, cá tính, ... làm nên Sesshomaru- 1 youkai đầy niềm kiêu hãnh và lạnh lùng

Yêu anh ấy vì vẻ lạnh lùng ư? về sức mạnh ư?, về sự quan tâm chăm sóc đặc biệt của a dành cho Rin ư?
    Vâng vâng tôi yêu tất cả những "thứ" xuất phát từ chính anh.

Và thực sự mà nói tôi sẽ chẳng thèm "ngía" tới a nếu Rumiko sensei làm nên 1 Sesshomaru đầy kiêu hùng, oai phong, được hàng triệu độc giả yêu mến nhưng bị phụ thuộc vào 1 số nhân vật đi trước khác về tính cánh, ngọai hình, diện mạo ....
    Và chính vì a thực sự rất khác biệt với các nam nhân vật trong hàng triệu triệu những tác phẩm đã, đang và sẽ ra đời, sensei đã tạo ra anh và dùng tâm huyết tình cảm của mình thổi vào a 1 linh hồn, 1 sức sống, nhưng bà hòan tòan không "điều khiển" anh mà chính a, chính sự "đặc biệt" trong a đã tự làm mình chuyển động, tự tạo nên sự sống cho chính mình và thu hút hàng trăm triệu những con tim yêu nghệ thuật, những otaku cuồng nhiệt...

Và điều làm tôi quý trọng a hơn hẳn những điều trên là: anh không gỉa tạo. Sesshomaru sama biết sống thật với lòng mình, không chạy theo kiểu "tự giữ hình tượng" để "lấy lòng" các fan hâm mộ. Chính vì thế khi xuất hiện 1 người con gái có thể làm thay đổi bản chất "xấu" của a hướng tới a tới 1 bến bờ "phục thiện" a đã tự mình từng chút, từng chút 1 thay đổi con người mình...
    Không thể phủ nhận 1 điều: Nếu không có sự xuất hiện của Rin, những sự quan tâm, chăm sóc không thể ngờ từ a dành cho cô và sự thay đổi không tưởng của riêng a thì BN nghĩ Sesshomaru không phải là 1 sama mà mình cực kỳ iu thích đến tận bây giờ.
    *Nếu bài viết của BN làm cho bạn nào cảm thấy không hài lòng hoặc bức xúc thì xin đừng gây war với mình trên topic này vì đây là bài cảm nhận của riêng BN về Sesshomaru, có gì thì cứ nhắn tin riêng mình sẽ tiếp chuyện
    Jan
    Jan
    Con Người
    Con Người

Nữ
    Công việc : pianist
    Sở thích : piano
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Điều gì khiến bạn yêu quý Sesshomaru sama ? 13_35070

Bài gửi by Jan 04/04/09, 08:58 am

Cái 4rum này hay quá
    Jan iêu Sess lắm
    Sess đẹp zai này, lại còn lạnh lùng nữa chứ Điều gì khiến bạn yêu quý Sesshomaru sama ? 257676 => Đầy sức quyến rũ Điều gì khiến bạn yêu quý Sesshomaru sama ? 189992
    Bạn bachngoctieuthu chắc phải hâm mộ anh này lắm mới viết hẳn 1 bài thuyết minh về anh í, nhey?
    Chắc cảm xúc dâng trào
    Jan ko có í j, chỉ là nhận xét thui Điều gì khiến bạn yêu quý Sesshomaru sama ? 26798

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: 19/03/24, 06:57 pm