...::: 4RUM INUYASHA FC :::...

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
...::: 4RUM INUYASHA FC :::...

Bachngoctieuthu
BachLien
6 posters

Các bạn nghĩ sao nếu có một ngày Ses làm đám cưới?

BachLien
    Con Người
    Con Người

Nữ
    Công việc : Hoc sinh
    Sở thích : ve va doc truywn tranh
    Trạng Thái : Các bạn nghĩ sao nếu có một ngày Ses làm đám cưới? Loved
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Các bạn nghĩ sao nếu có một ngày Ses làm đám cưới? Dog_copy3

Các bạn nghĩ sao nếu có một ngày Ses làm đám cưới? Empty Các bạn nghĩ sao nếu có một ngày Ses làm đám cưới?

Bài gửi by BachLien 24/04/09, 11:16 am

Nếu có một ngày các bạn nhận được thiệp đến dự đám cưới của Ses với một ai đó( là ai xét sau) thì các bạn sẽ cảm thấy thế nào, sẽ hành động ra sao? Cúc mừng vui vẻ? Hay buông bã. Riêng tôi thì sẽ phá đến cùng. Ses mà tôi yêu là 1 youkai cô độc và kiêu hãnh( chứ không phải kiêu ngạo) cơ. Các bạn nghĩ sao nếu có một ngày Ses làm đám cưới? 571572

by Nar : bạn post topic ko đúng box rồi, Nar chuyển về box SesshouMarru nhé !
    Bachngoctieuthu
    Bachngoctieuthu
    Trial Mod
    Trial Mod

Nữ
    Công việc : crazy otaku
    Sở thích : thích kết bạn, giao lưu ...
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Các bạn nghĩ sao nếu có một ngày Ses làm đám cưới? 13_35070

Các bạn nghĩ sao nếu có một ngày Ses làm đám cưới? Empty Re: Các bạn nghĩ sao nếu có một ngày Ses làm đám cưới?

Bài gửi by Bachngoctieuthu 26/04/09, 10:59 am

Xin cái tem nà ^^

Nếu cô dâu là Rin_chan thì Bạch Ngọc sẽ cảm động, mừng đến rơi nước mắt và thành tâm chúc phúc cho 2 người đó sống hạnh phúc bên nhau, mãi mãi không xa rời ---> tóm lại là rất rất rất vui!!!Các bạn nghĩ sao nếu có một ngày Ses làm đám cưới? 31227

Còn nếu là mấy "bà" khác thì xin miễn, nghe xong giận đùng đùng, bốc hỏa, tức điên lên nói chung là "khóc thét, la lối" 1 hồi rồi quyết định: KHÔNG YÊU SESSHOMARU nữa Các bạn nghĩ sao nếu có một ngày Ses làm đám cưới? 19840

Mà Bach Lien ơi nếu cứ để Sess cô độc hòai thì bạn không thấy tội nghiệp sao? Ý nhất cũng phải để cho người ta có 1 người con gái nào đó mang lại hơi ấm cho sama chứ!!! Các bạn nghĩ sao nếu có một ngày Ses làm đám cưới? 189992
    @BachLien: Vào bàn điểm danh cái đi bạn
    ilovesess4rever
    ilovesess4rever
    Giải Thưởng Vàng Cuộc thi Viết lần I

Nữ
    Đến từ : Nơi ánh Mặt trời chiếu rọi mọi ngóc ngách của trái tim
    Công việc : otaku
    Sở thích : bishounen đẹp trai

Các bạn nghĩ sao nếu có một ngày Ses làm đám cưới? Empty Re: Các bạn nghĩ sao nếu có một ngày Ses làm đám cưới?

Bài gửi by ilovesess4rever 26/04/09, 11:10 am

Ui ! Bị Bạch Ngọc giành mất con tem rùi .
    Nếu Ivy nhận được thiệp mời đám cưới của Sess sama thì sẽ ngạc nhiên tột cùng , mở ngay ra để xem tên ... cô dâu .
    Nếu là Rin thì đương nhiên là vui mừng khôn xiết , nhảy múa tung tăng , gọi điện cho bạn bè thông báo , khăn gói lên đường đi dự đám cưới .
    Còn nếu là kẻ khác ( vụ này sẽ chẳng xảy ra vì Sess chỉ cần Rin thôi ) , thì chớ trách Ivy vô tình . Nguyền rủa mụ nào dám cướp Sess khỏi tay Rin . Và lên đường , tới đám cưới , cướp chú rể về . Sess không phải của Rin thì alf của Ivy !
    Bachngoctieuthu
    Bachngoctieuthu
    Trial Mod
    Trial Mod

Nữ
    Công việc : crazy otaku
    Sở thích : thích kết bạn, giao lưu ...
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Các bạn nghĩ sao nếu có một ngày Ses làm đám cưới? 13_35070

Bài gửi by Bachngoctieuthu 27/04/09, 06:57 pm

Ivy kinh thiệt, dữ quá vậy trời!!! Sesshomaru sama cũng hok có thích con gái dữ đâu đó (^^)

@ BN : Con gái dữ chắc Sess sama hổng thích thiệt , nhưng Ivy cũng đâu dữ lắm . Chỉ là nếu Sess không là của Rin thì Ivy không nhường cho ai khác .
    Daisy_girl
    Daisy_girl
    Con Người
    Con Người

Nữ
    Công việc : học tập
    Sở thích : đọc chuyện, trồng cây, hái trái cây
    Trạng Thái : Các bạn nghĩ sao nếu có một ngày Ses làm đám cưới? Thoughtful
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Các bạn nghĩ sao nếu có một ngày Ses làm đám cưới? MS_Pink_Bunny

Bài gửi by Daisy_girl 31/08/09, 09:19 am

Mình sẽ phản đối nếu người Sess cưới là một mụ yêu quái chó hay người nào khác. Lúc đó mình đau khổ lắm vì Rin. Nhưng nếu là Rin mình chúc cho họ hạnh phúc và có nhiều bán yêu quái thật dễ thương.
    Mà chắc gì đã làm đám cưới. Xem bộ dạng Sess thì có lẽ là lấy Rin mà ko ai hay luôn.
    blackfire_97
    blackfire_97
    Tăng Lữ Trừ Tà
    Tăng Lữ Trừ Tà

Nữ
    Công việc : Hoc sinh
    Sở thích : Ve doc manga
    Trạng Thái : Các bạn nghĩ sao nếu có một ngày Ses làm đám cưới? Okay
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Các bạn nghĩ sao nếu có một ngày Ses làm đám cưới? MS_Pink_Bunny

Bài gửi by blackfire_97 18/09/11, 10:56 pm

Còn phải tuỳ xem ng đó là ai đã. Miễn sao xinh , gây thiện cảm, Ấn tượng tốt cho t là ổn rồi ( mà từ trc đến h ng gây Ấn tg cho t chỉ có mỗi Rin chan thui à, ủng hộ sau này Rin 23 chống lầy là vừa Các bạn nghĩ sao nếu có một ngày Ses làm đám cưới? 920240 )
    kimsama
    kimsama
    Con Người
    Con Người

Nữ
    Công việc : học sinh
    Sở thích : Vẽ+đọc Inuyasha
    Trạng Thái : Các bạn nghĩ sao nếu có một ngày Ses làm đám cưới? Happy
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Các bạn nghĩ sao nếu có một ngày Ses làm đám cưới? Panda

Bài gửi by kimsama 28/02/12, 08:52 pm

em là mem mới vào mà đã đột tử vì tiêu đề cái topic rùi
    em ko đồng ý Sess sama cưới vợ đâu!!!!!!!!!!!!! Các bạn nghĩ sao nếu có một ngày Ses làm đám cưới? 319961 chắc em chết mất!!!!!!!

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: 19/03/24, 05:32 pm