...::: 4RUM INUYASHA FC :::...

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
...::: 4RUM INUYASHA FC :::...

3 posters

Bạn có suy nghĩ gì về nhân vật Kagura và Kanna?

kag.luv.inu2014
    kag.luv.inu2014
    Con Người
    Con Người

Nữ
    Công việc : Student
    Sở thích : Đủ thứ
    Trạng Thái : Bạn có suy nghĩ gì về nhân vật Kagura và Kanna? Okay
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Bạn có suy nghĩ gì về nhân vật Kagura và Kanna? MS_Pink_Bunny

New Bạn có suy nghĩ gì về nhân vật Kagura và Kanna?

Bài gửi by kag.luv.inu2014 07/06/11, 02:35 am

Kagura (Lạc thần) phân thân của Naraku (Nại Lạc),cô là phân thân đầu tiên của Naraku nên có yêu khí giống với kẻ tạo ra mình.Cô là yêu quái đẹp với ánh mắt hồng ngọc,đôi môi đỏ thẫm...Trên tay cô luôn cầm 1 cái quạt nhưng hk phải là quạt thường mà là quạt biết tung ra những chiêu như là Lưỡi dao gió,Vòi rồng...nhưng về sau vì muốn dk tự do nên cô đã phản Naraku giúp Kohaku trốn thoát.Nhưng cô cũng đem lòng yêu mến Sát Sinh Hoàn (Sesshoumaru). Bạn có suy nghĩ gì về nhân vật Kagura và Kanna? 825887
    Kanna (Vô thần) cũng là phân thân của Naraku,cô có gương mặt nhìn trông sáng sủa và rất lạnh lùng...Cô bé là người vô cảm.Trên tay lun cầm 1 tấm gương để hút hồn,tạo yêu quái...theo sự chỉ huy của Naraku.Về sau cô bị Naraku hại và tìm chạy đến chỗ của Ngự Linh Hoàn,qua việc này ai cũng nghĩ cô phản lại Naraku nhưng thật ra không phải.Nhưng rồi cuối cùng mọi người cũng nhận ra rằng, thật ra tất cả là do Naraku sắp xếp để Ngự Linh Hoàn có thêm sức mạnh hòng tiêu diệt Khuyển Dạ Xoa, và Kanna vẫn trung thành với Naraku. Bạn có suy nghĩ gì về nhân vật Kagura và Kanna? 333581

Tất cả thông tin đều có hết rùi:d bây giờ các bạn hãy nêu cảm nghĩ của mình về 2 nhân vật này nhé :x:x:X
    gumiko
    gumiko
    Con Người
    Con Người

Nữ
    Công việc : học sinh
    Sở thích : chơi
    Trạng Thái : Bạn có suy nghĩ gì về nhân vật Kagura và Kanna? Loved
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Bạn có suy nghĩ gì về nhân vật Kagura và Kanna? MS_Pink_Bunny

New Re: Bạn có suy nghĩ gì về nhân vật Kagura và Kanna?

Bài gửi by gumiko 15/03/12, 05:27 pm

kagura là một ngọn gió tự do,cô rất đáng thương
    còn kanna ko phải hoàn toàn voo cảm vì phút cuối trước khi bị naraku tiêu diệt,có lẽ cô đã có cảm xúc vs nhóm inuyasha và giúp họ
    anhthy_2000
    anhthy_2000
    Tăng Lữ Trừ Tà
    Tăng Lữ Trừ Tà

Nam
    Công việc : Hoc sinh
    Sở thích : doc truyen inuyasha
    Trạng Thái : Bạn có suy nghĩ gì về nhân vật Kagura và Kanna? Okay
    Con thú mà tớ yêu thik nhất là : : Bạn có suy nghĩ gì về nhân vật Kagura và Kanna? Panda

Bài gửi by anhthy_2000 28/07/12, 08:03 am

tui thi thay kagura rat dang thuong Bạn có suy nghĩ gì về nhân vật Kagura và Kanna? 677353
    con kanna thi.....la mot linh hon thi phai Bạn có suy nghĩ gì về nhân vật Kagura và Kanna? 333581

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: 26/04/24, 08:40 pm